• เชียงใหม่

      บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน แม่น้ำ, เกาะสมุย

      (มี บ้าน 36)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา สมุย เรสซิเดนซ์, แม่น้ำ
      พาโนรามา สมุย เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่น้ำ
      ฿95,000/เดือน (฿629/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา สมุย เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 151 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาโนรามา สมุย เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 151 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.19 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      2 Bedrooms Beach Side Villa for sale and Rent in Bang Por
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      แม่น้ำ
      ฿125,000/เดือน (฿1,360/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 92 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 92 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคโค่นัท พาราไดซ์, แม่น้ำ
      โคโค่นัท พาราไดซ์
      แม่น้ำ
      ฿126,000/เดือน (฿630/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคโค่นัท พาราไดซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคโค่นัท พาราไดซ์ บนทำเลของ แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้ว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.93 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สันติสุข วิลล่า, แม่น้ำ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สันติสุข วิลล่า, แม่น้ำ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สันติสุข วิลล่า, แม่น้ำ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สันติสุข วิลล่า, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สันติสุข วิลล่า, แม่น้ำ
      สันติสุข วิลล่า
      แม่น้ำ
      ฿140,000/เดือน ฿165,000 /เดือน (฿400/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สันติสุข วิลล่า
      สันติสุข วิลล่า (Santisook Villas) วิลล่าหรูหรา สไตล์บูติก โดดเด่นโดยตั้งอยู่บนเนินเขาบางปอ ทางชายฝั่งตะวันตกเฉียงเหนือของเกาะสมุย จากวิลล่าผู้อาศัยสามารถชื่นชม ไปกับทัศนียภาพของวิวทะเล น้ำทะเลสีฟ้าคร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      2 Bedroom Beachfront House for Rent in Bang Por
      แม่น้ำ
      ฿140,000/เดือน (฿1,170/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเล
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      บ้าน ใต้ เอสเตท
      แม่น้ำ
      ฿320,000/เดือน (฿914/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท
      Ban Tai Estateบ้านใต้ เอสเตท วิลล่าตากอากาศสุดหรู พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว แวดล้อมไปด้วยธรรมชาติ แมกไม้นานาพันธุ์อันงดงามให้ความรู้สึกสดชื่น และเพียงไม่กี่ก้าว คุณจะได้สัมผัสกับทะเลสีเทอร์ควอยซ์ อันสวยง...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 36 จาก 36 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย
      4. แม่น้ำ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของแม่น้ำ

      สันติสุข วิลล่า
      สันติสุข วิลล่า
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿60K - ฿140K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คีรีคายัน วิลลา
      คีรีคายัน วิลลา
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿40K - ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เขาร่อน ฮิลล วิลเลจ
      เขาร่อน ฮิลล วิลเลจ
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านบุญยรัตน์
      บ้านบุญยรัตน์
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน ใต้ เอสเตท
      บ้าน ใต้ เอสเตท
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿320K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แม่น้ำ ฮิลล์
      แม่น้ำ ฮิลล์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอชเชอร์ สมุย
      แอชเชอร์ สมุย
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สมุย แกรนด์ ปาร์ค ฮิลล์
      สมุย แกรนด์ ปาร์ค ฮิลล์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿80K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เกาะสมุย ทาวเวอร์
      เกาะสมุย ทาวเวอร์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿73K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โคโค่นัท พาราไดซ์
      โคโค่นัท พาราไดซ์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿126K
      ดูข้อมูลโครงการ