• เชียงใหม่

      บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน บ้านฉาง, ระยอง

      (มี บ้าน 10)

      เปิดแผนที่
      บ้านฉาง
      มีบ้าน 5
      พลา
      มีบ้าน 5
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านงามเจริญ 23 มอเตอร์เวย์-หาดพลา, พลา, บ้านฉาง
      บ้านงามเจริญ 23 มอเตอร์เวย์-หาดพลา
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      พลา, บ้านฉาง
      ฿7,000/เดือน (฿93/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านงามเจริญ 23 มอเตอร์เวย์-หาดพลา
      Townhome for rent in the Baan Ngam Charoen 23 Phala Ban Chang project, near U-Tapao Airport and Map Ta Phut Industrial Estate. Townhouse 2 bedrooms 2 bathrooms 1 parking car with furniture, air condit...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 3.43 กม.
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      บ้านงามเจริญ 23 มอเตอร์เวย์-หาดพลา
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      พลา, บ้านฉาง
      ฿8,000/เดือน (฿107/ตรม.)
      📣บ้านพร้อมเฟอร์ฯ ให้เช่า 8,000 บาทต่อเดือน . 🏠ทาวน์โฮม 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ จอดรถ 1 คัน ขนาดที่ดิน 17 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 75 ตร.ม. . ✅️พร้อมเฟอร์ฯ ตามรูป 💳แรกเข้าชำระ ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน...
      Details:
      ชายหาด 3.43 กม.
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล บ้านฉาง, ระยอง
    • บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พลา, ระยอง, พลา, บ้านฉาง
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พลา, ระยอง, พลา, บ้านฉาง
      ดูรูปทั้งหมด
      not-set
      พลา, บ้านฉาง
      ฿8,000/เดือน (฿35/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พลา, ระยอง
      บ้านสร้างเสร็จใหม่ให้เช่า ใกล้โรงเรียน เมกาโฮมบ้านฉาง ใกล้ทางด่วน ใกล้ตลาดบ้านฉาง เดินทางสะดวก...2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องครัว ห้องรับแขก และโรงจดรถ (มีหลังคา)ให้เช่าเดือนละ 8,000 สนใจติดต่อ 0816920127...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 2 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สมพงษ์ เบย์วิว, บ้านฉาง, บ้านฉาง
      สมพงษ์ เบย์วิว
      บ้านฉาง, บ้านฉาง
      ฿12,000/เดือน (฿50/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สมพงษ์ เบย์วิว
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สมพงษ์ เบย์วิว บนทำเลของ บ้านฉาง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วย...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.74 กม.
      วิวสวน
      คนดูแลสวน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านชมวิวซอย 9 (ซอยหลังหลวงเตี่ย,เนินกระปรอก), บ้านฉาง, บ้านฉาง
      หมู่บ้านชมวิวซอย 9 (ซอยหลังหลวงเตี่ย,เนินกระปรอก)
      บ้านฉาง, บ้านฉาง
      ฿14,000/เดือน (฿175/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านชมวิวซอย 9 (ซอยหลังหลวงเตี่ย,เนินกระปรอก)
      The house consists of 2 bedrooms, 1 bathroom, 1 large living room, 1 kitchen | Private parking for 2 cars inside fence + 2 cars on road.House is located on quiet road, in a village but in crowd area....
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      รีโนเวทห้องครัวใหม่
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      บ้านงามเจริญ 23 มอเตอร์เวย์-หาดพลา
      ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      พลา, บ้านฉาง
      ฿15,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      🌿 บ้านมินิมอล ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้ทะเล เพียง 15,000/เดือน 🌿   🏠 ทาวน์โฮม 2 ชั้น (หลังมุม) 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ ✨ สไตล์มินิมอล อยู่สบาย บรรยากาศดี ✨ สนามหญ้ากว้าง พื้นที่ใช้สอยลงตัว ✨ ที่ดิ...
      Details:
      ชายหาด 3.43 กม.
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านฉาง, ระยอง, บ้านฉาง, บ้านฉาง
      Single House for Rent in Ban Chang
      บ้านฉาง, บ้านฉาง
      ฿15,000/เดือน (฿60/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านฉาง, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านฉาง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยรา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2549
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พลา, ระยอง, พลา, บ้านฉาง
      Cheerful Sea View Orange Townhouse near U-Tapao
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      พลา, บ้านฉาง
      ฿16,000/เดือน (฿133/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พลา, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล พลา, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2534 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญาระยะยาว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2534
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชานบ้าน
      รีโนเวทห้องครัวใหม่
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม, บ้านฉาง, บ้านฉาง
      พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม
      บ้านฉาง, บ้านฉาง
      ฿19,000/เดือน ฿20,000 /เดือน (฿158/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม
      Luxurious Beachfront Condo, Private Pool & Beach Payoon Garden Cliff Condominium in Banchang, Rayong    Large apartment  120 m2 - 12th floor - Sea view - Ready to move in Fully furn...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.45 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านลมทะเล 1, บ้านฉาง, บ้านฉาง
      บ้านลมทะเล 1
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      บ้านฉาง, บ้านฉาง
      ฿20,000/เดือน (฿95/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านลมทะเล 1
      House for rent 2 bedroom 2 bathroom 1 kitchen Fully furnished 2 parking cars Communal swimming pool . Rent 20,000 baht Advance 1 month deposit 2 month contract 1 years . Near by Phayun beach Garden in...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 210 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.55 กม.
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บ้านฉาง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง
      3. บ้านฉาง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของบ้านฉาง

      บ้านฉาง
      บ้านฉาง
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿20K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พลา
      พลา
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7K - ฿16K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบ้านฉาง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน บ้านฉาง

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในบ้านฉาง

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บ้านฉาง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บ้านฉาง อยู่ที่ ฿17,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน บ้านฉาง อยู่ที่ ฿17,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บ้านฉาง อยู่ที่ ฿128 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บ้านฉาง อยู่ที่ ฿128 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 10 ยูนิตใน บ้านฉาง ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 10 ยูนิตใน บ้านฉาง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บ้านฉาง ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 3 ยูนิต) ฿4,270 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿15,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 10 ยูนิต) ฿13,400 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 15 ยูนิต) ฿27,900 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 2 ยูนิต) ฿31,500

      ภาพรวมของ บ้าน ใน บ้านฉาง

      บ้านฉาง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 164 ตร.กม. และมีแค่ 3 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน บ้านฉาง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 10,747 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 5,797 คน และผู้หญิง จำนวน 4,950 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 66 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน บ้านฉาง ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿27,900 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿211,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากบ้านนี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากบ้าน ที่งดงามอย่างแน่นอน โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 68 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน บ้านฉาง

      เรามีบ้าน กว่า 68 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล บ้านฉาง ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5355725 - Cheerful Sea View Orange Townhouse near U-Tapao ตั้งอยู่ในพื้นที่ พลา, บ้านฉาง, ระยอง ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ค่าเช่า ฿16,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5359449 - Payoon Garden Cliff Condominium ตั้งอยู่ในพื้นที่ บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U6122925 - Sinthavee Garden 1 ตั้งอยู่ในพื้นที่ บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 157 ตรม. ค่าเช่า ฿0 ต่อเดือน