เชียงใหม่
บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน ไม้ขาว, ถลาง
(มี บ้าน 77)
ไม้ขาว
฿65,000/เดือน
(฿670/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿70,000/เดือน
(฿729/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿70,000/เดือน
(฿729/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ฟรี Wifi
สถานะการเช่า: 24 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿70,000/เดือน
(฿786/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿70,000/เดือน
฿80,000 /เดือน
(฿737/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
Palm View
วิวสวนสาธารณะ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿75,000/เดือน
(฿842/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿80,000/เดือน
(฿999/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80.04 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿80,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿80,000/เดือน
฿95,000 /เดือน
(฿842/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 5
Palm View
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿85,000/เดือน
(฿1,060/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ไม้ขาว
ไม้ขาว
฿85,000/เดือน
(฿850/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿90,000/เดือน
(฿928/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿100,000/เดือน
(฿1,120/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿100,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สถานะการเช่า: 26 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว
฿120,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลบางส่วน
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿140,000/เดือน
(฿1,570/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไม้ขาว ดรีม วิลล่า รีสอร์ท แอนด์ สปา
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว
฿300,000/เดือน
(฿645/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไม้ขาว ดรีม วิลล่า รีสอร์ท แอนด์ สปา
Maikhao Dream (ไม้ขาว ดรีม)เปิดประสบการณ์การพักผ่อนสุดพิเศษที่ "Maikhao Dream (ไม้ขาว ดรีม)" โครงการวิลล่าสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลอันเงียบสงบและมีความเป็นส่วนตัวสูงสุด มาพร้อมกับวิวท้องทะเลอันดามันที่สวย...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
465 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 77 จาก 77 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
ไม้ขาว
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของไม้ขาว
สิริ เพลส แอร์พอร์ต ภูเก็ต
มี 38 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿65K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านไม้ขาว
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K - ฿140K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านไม้ขาว การ์เด้น บังกะโล
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
ไม้ขาว บีช คอนโดเทล
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
ไม้ขาว ดรีม วิลล่า รีสอร์ท แอนด์ สปา
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿300K
ทำเลที่ตั้ง
1
777 บีช คอนโด
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿13,995
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
2
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿39,987
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ไม้ขาว บีช คอนโดเทล
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿19,993
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 25 โครงการ สำหรับบ้านในไม้ขาว
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง