เชียงใหม่
บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ หาดไม้ขาว, ไม้ขาว
(มี บ้าน 81)
ไม้ขาว
฿65,000/เดือน
(฿688/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿65,000/เดือน
(฿667/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
98 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿65,000/เดือน
(฿674/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿70,000/เดือน
(฿734/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿70,000/เดือน
(฿734/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ฟรี Wifi
สถานะการเช่า: 24 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿70,000/เดือน
฿80,000 /เดือน
(฿741/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
Palm View
วิวสวนสาธารณะ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿70,000/เดือน
(฿791/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿75,000/เดือน
(฿848/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿80,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿80,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80.04 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดไม้ขาว
ไม้ขาว
฿80,000/เดือน
฿95,000 /เดือน
(฿847/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 5
Palm View
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿85,000/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿85,000/เดือน
(฿855/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿90,000/เดือน
(฿933/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿100,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿100,000/เดือน
(฿1,020/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สถานะการเช่า: 26 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว
฿120,000/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลบางส่วน
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สาคู
฿120,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 115 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.27 กม.
สนามบิน 2.5 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเลบางส่วน
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สาคู
฿125,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.27 กม.
สนามบิน 2.5 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿140,000/เดือน
(฿1,580/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
ไม้ขาว ดรีม วิลล่า รีสอร์ท แอนด์ สปา
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว
฿300,000/เดือน
(฿649/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไม้ขาว ดรีม วิลล่า รีสอร์ท แอนด์ สปา
Maikhao Dream (ไม้ขาว ดรีม)เปิดประสบการณ์การพักผ่อนสุดพิเศษที่ "Maikhao Dream (ไม้ขาว ดรีม)" โครงการวิลล่าสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลอันเงียบสงบและมีความเป็นส่วนตัวสูงสุด มาพร้อมกับวิวท้องทะเลอันดามันที่สวย...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
465 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 81 จาก 81 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
ไม้ขาว
หาดไม้ขาว
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดไม้ขาว
บ้านไม้ขาว
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50.3K - ฿141K
ดูข้อมูลโครงการ
ภูเก็ต วิลล่า แอร์พอร์ต
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.1K - ฿32.2K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านไม้ขาว การ์เด้น บังกะโล
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.1K - ฿20.1K
ดูข้อมูลโครงการ
บูกิตตา รีสอร์ท ในยาง
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19.1K - ฿29.2K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไทเทิ้ล เรสซิเดนซีส์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50.3K
ดูข้อมูลโครงการ
ชาววิไล
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35.2K
ดูข้อมูลโครงการ
ไม้ขาว บีช คอนโดเทล
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45.3K - ฿60.4K
ดูข้อมูลโครงการ
บูกิตตา แอร์พอร์ต คอนโดมิเนียม