เชียงใหม่
บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน สาคู, ถลาง
(มี บ้าน 72)
สาคู
฿70,000/เดือน
฿80,000 /เดือน
(฿515/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท
Casa Sakoo Resort (คาซา สาคู รีสอร์ท) บ้านเดี่ยวสุดหรูสไตล์รีสอร์ทตากอากาศ ที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ และการดีไซน์แบบไทย ๆ ตกแต่งด้วยชุดเฟอร์นิเจอร์ได้อย่างสวยงามและลงตัว ครบครันด้วยสิ่งอำ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.5 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
The Chic Pool Villa Nai Yang
สาคู
฿77,000/เดือน
(฿428/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2559 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sakhu villa near airport at Naiyang beach
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สาคู
฿80,000/เดือน
(฿320/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Detached 2 Bedroom 2 Bathroom house for rent
สาคู
฿90,000/เดือน
(฿360/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เพิร์ล ออฟ ในทอน
สาคู
฿95,000/เดือน
(฿367/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพิร์ล ออฟ ในทอน
Pearl Of Naithon (เพิร์ล ออฟ ในทอน)ค้นพบสิ่งล้ำค่า ท่ามกลางเมืองแห่ง ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมืองใต้แห่งนี้ สัมผัสประสบการณ์ใหม่ของการพักอาศัยกับคอนโดมิเนียมส่วนตัว "เพิร์ล ออฟ ในทอน" เป็นโครงการคุณภาพโ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
258.91 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.26 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพิร์ล ออฟ ในทอน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สาคู
฿95,000/เดือน
(฿812/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพิร์ล ออฟ ในทอน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
117 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.26 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
จากุซซี่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
สาคู
฿100,000/เดือน
(฿667/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 3.06 กม.
สร้างเสร็จ 2567
Burj Khalifa View
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
สาคู
฿100,000/เดือน
(฿667/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 3.06 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
สาคู
฿100,000/เดือน
(฿667/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 3.06 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Unique Loft style pool villa
สาคู
฿110,000/เดือน
(฿524/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สาคู
เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สาคู
฿120,000/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 115 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.27 กม.
สนามบิน 2.5 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเลบางส่วน
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สาคู
฿125,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.27 กม.
สนามบิน 2.5 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 72 จาก 72 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
สาคู
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสาคู
ภูเก็ต วิลล่า แอร์พอร์ต
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿32K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
บูกิตตา รีสอร์ท ในยาง
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿29K
ดูข้อมูลโครงการ
เพิร์ล ออฟ ในทอน
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60K - ฿95K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไทเทิ้ล เรสซิเดนซีส์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
ซิตี้ฮิลล์ แอร์พอร์ต
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
ชาววิไล
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿100K
ดูข้อมูลโครงการ
บูกิตตา แอร์พอร์ต คอนโดมิเนียม
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿28K
ดูข้อมูลโครงการ
บลู ออโรร่า พูล วิลล่า
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿55K
ทำเลที่ตั้ง
1
วีไอพี เกรท ฮิลล์ คอนโดมิเนียม
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿9,500
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
2
รอยัล ลี เดอะ เทอมินอล ภูเก็ต
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿13,000
ราคาเริ่มต้น