• เชียงใหม่

      บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน ป่าคลอก, ถลาง

      (มี บ้าน 68)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      2 Bedroom Villa for rent at Suwanee Lake Ville
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ป่าคลอก
      ฿70,000/เดือน (฿583/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์, ป่าคลอก
      บ้านยามู เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ป่าคลอก
      ฿75,000/เดือน ฿90,000 /เดือน (฿421/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
      Baan Yamu Villas & Condominiums จากวิสัยทัศน์ของนักพัฒนาที่จะมอบ "ความหรูหราในราคาประหยัด" ให้แก่ผู้อาศัย โดยการนำเสนอการออกแบบในสถาปัตยกรรมร่วมสมัย ผ่านที่อยู่อาศัยหลากหลายสไตล์ ทั้งในรูปแบบพูลวิลล่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 178 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      เพดานสูงสองชั้น
      โคมไฟระย้า
      พื้นที่ครัวกลางแจ้งหรือพื้นที่บาร์บีคิว
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ป่าคลอก
      ฿75,000/เดือน (฿421/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
      Details:
      สร้างเสร็จ 2553
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด, ป่าคลอก
      มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
      ป่าคลอก
      ฿78,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
      Marina Living Condo คอนโดมิเนียมสุดหรู ระดับ Luxury เป็นโครงการคุณภาพโดยอ่าวปอแกรนด์มารีน่า เพลิดเพลินไปกับทัศนียภาพอันงดงามของท่าเรืออ่าวปอแกรนด์มารีน่า ท่าเรือที่ทันสมัยที่สุดในภูเก็ต ซึ่งอยู่ใกล้โค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 175.70 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      สุวณี เลควิลล์
      ป่าคลอก
      ฿80,000/เดือน (฿667/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สุวณี เลควิลล์ บนทำเลของ ป่าคลอก, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2568 ซึ่ง...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      สุวณี เลควิลล์
      ป่าคลอก
      ฿80,000/เดือน (฿667/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์, ป่าคลอก
      สุวณี เลควิลล์
      ป่าคลอก
      ฿80,000/เดือน (฿667/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุวณี เลควิลล์
      Modern-style decoration with 2 bedrooms, 3 bathrooms and private swimming pool, parking 2 cars, lake view, peaceful atmosphere
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก
      Private Pool Villa for Rent Pa Khlok
      ป่าคลอก
      ฿150,000/เดือน (฿750/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 68 จาก 68 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. ป่าคลอก

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของป่าคลอก

      ลอฟท์ บ้านทุ่ง
      ลอฟท์ บ้านทุ่ง
      มี 15 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿23K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อีสท์โคสท์โอเชี่ยนวิลล่าส์
      อีสท์โคสท์โอเชี่ยนวิลล่าส์
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน พร้อมพันธุ์ ป่าคลอก
      บ้าน พร้อมพันธุ์ ป่าคลอก
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿32K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไทเซ่น ยามู
      ไทเซ่น ยามู
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿28K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สุวณี เลควิลล์
      สุวณี เลควิลล์
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿70K - ฿80K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านยามู เรสซิเดนซ์
      บ้านยามู เรสซิเดนซ์
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿69.9K - ฿74.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
      มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿70K - ฿78K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โกล์ฟ การ์เด้น ภูเก็ต
      โกล์ฟ การ์เด้น ภูเก็ต
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿38.9K - ฿41.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มินิ วิลลา ยามู