• เชียงใหม่

      บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ หาดแหลมสิงห์ , กมลา

      (มี บ้าน 39)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท, เชิงทะเล
      เดอะ ชวา รีสอร์ท
      เชิงทะเล
      ฿85,000/เดือน (฿486/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท
      ให้ทุกวันของคุณเป็นช่วงเวลาที่พิเศษกว่าใคร ๆ ไปกับการพักผ่อนที่สมบูรณ์แบบที่สุดในบรรยากาศที่สบาย ๆ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครัน ที่ The Chava เดอะชวา คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ที่ได้รับแรงบันดา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 175 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      จากุซซี่
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿90,000/เดือน (฿873/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Andamaya Surin Bay อันดามาญา สุริน เบย์ หรูหราอย่างเหนือระดับไปกับคอนโดมิเนียมบนเนินเขาสุรินทร์ นำเสนอความเป็นส่วนตัวแบบขั้นสุดเพียง 25 ห้อง และทุกชั้นจะมีเพียง 1 หรือ 2 ยูนิต เท่านั้น ดื่มด่ำกับทัศนี...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 103 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เชิงทะเล
      ฿100,000/เดือน (฿805/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 124.20 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ฟรี Wifi
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เชิงทะเล
      ฿100,000/เดือน (฿805/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 124.20 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สถานะการเช่า: 15 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿120,000/เดือน (฿706/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสวน
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท, เชิงทะเล
      เดอะ ชวา รีสอร์ท
      เชิงทะเล
      ฿120,000/เดือน (฿784/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 153 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      จากุซซี่
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿150,000/เดือน (฿724/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 207 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อันดามาญา สุริน เบย์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿150,000/เดือน (฿714/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 210 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      อันดามาญา สุริน เบย์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿150,000/เดือน (฿714/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 210 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 39 จาก 39 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. กมลา
      5. หาดแหลมสิงห์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดแหลมสิงห์

      สไมล์ สุรินทร์ บีช
      สไมล์ สุรินทร์ บีช
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿52K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อันดามาญา สุริน เบย์
      อันดามาญา สุริน เบย์
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿90K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สุรินทร์ สบาย
      สุรินทร์ สบาย
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K - ฿77K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿60K - ฿85K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ชวา รีสอร์ท
      เดอะ ชวา รีสอร์ท
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿85K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สุรินทร์ เกท
      สุรินทร์ เกท
      มี 2 ยูนิต