• เชียงใหม่

      บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน นาจอมเทียน, สัตหีบ

      (มี บ้าน 70)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์, นาจอมเทียน
      เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      นาจอมเทียน
      ฿75,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      Movenpick Residences (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ พัทยา) คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลสุดพิเศษเพียงไม่กี่ก้าวจากหาดจอมเทียน ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักผ่อนอย่างเหนือระดับให้กับผู้พักอาศัย พร้อมกันนี้ "เมอเวนพิค เ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 35
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชมทะเล รีสอร์ท, นาจอมเทียน
      ชมทะเล รีสอร์ท
      นาจอมเทียน
      ฿75,000/เดือน (฿701/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชมทะเล รีสอร์ท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 107 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชมทะเล รีสอร์ท บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2546 ซึ่งคุณส...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 107 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2546
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      นาจอมเทียน
      ฿75,000/เดือน (฿528/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 142 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิวทะเล มารีนา, นาจอมเทียน
      วิวทะเล มารีนา
      นาจอมเทียน
      ฿75,000/เดือน (฿187/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิวทะเล มารีนา
      วิวทะเล มารีน่า (Viewtalay Marina)วิลล่าหรูเหนือระดับที่มาพร้อมกับท่าเรือสำหรับจอดเรือยอร์ชส่วนตัว สวยหรูกับการออกแบบและการตกแต่งแบบทรอปิคอลมารีน่าผสมไทยและบาหลี จะหาที่ไหนไม่ได้อีกนอกจาก "วิวทะเล มาร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2547
      ชั้น 1
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 6 ก.พ. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา, นาจอมเทียน
      โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      นาจอมเทียน
      ฿76,000/เดือน (฿623/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      โคiงการอยู่ใกล้กับ Ocean marina มีความเป็นส่วนตัว
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 122 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาจอมเทียน
      ฿80,000/เดือน (฿559/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 143 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      นาจอมเทียน
      ฿80,000/เดือน (฿567/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 141 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      นาจอมเทียน
      ฿80,000/เดือน (฿567/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 141 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน, นาจอมเทียน
      โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
      นาจอมเทียน
      ฿87,500/เดือน (฿561/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
      สัมผัสประสบการณ์การพักอาศัยที่สมบูรณ์แบบไปกับ "Ocean Portofino" ลักซัวว์รีคอนโดมิเนียม ริมหาดจอมเทียน ที่พร้อมจะเติมเต็มการพักผ่อนของคุณด้วยขนาดห้องที่ใหญ่พิเศษเพื่อความสะดวกสบายและความเป็นส่วนตัวสูงส...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 156 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 2.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      จากุซซี่
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาจอมเทียน
      ฿99,000/เดือน (฿697/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 142 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 142 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      ชั้น 11
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน นาจอมเทียน

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 70 จาก 70 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. สัตหีบ
      4. นาจอมเทียน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของนาจอมเทียน

      วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
      วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แกรนด์ ฟลอริด้า
      แกรนด์ ฟลอริด้า
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นาคาวารี วิลเลจ