• เชียงใหม่

      บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร

      (มี บ้าน 187)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ เรสซิเดน, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ เรสซิเดน
      วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ฿105,000/เดือน (฿617/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ เรสซิเดน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ เรสซิเดน บนทำเลของ วัดพระยาไกร, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้ว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.21 กม.
      MRT 3.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 32
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      Office
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ฿105,000/เดือน (฿750/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ เรสซิเดน บนทำเลของ วัดพระยาไกร, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้ว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.21 กม.
      MRT 3.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      Office
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ เรสซิเดน, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ เรสซิเดน
      วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ฿110,000/เดือน (฿785/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ เรสซิเดน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ เรสซิเดน บนทำเลของ วัดพระยาไกร, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 1.21 กม.
      MRT 3.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ฿112,000/เดือน (฿659/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.21 กม.
      MRT 3.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ริทึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน
      วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ฿120,000/เดือน (฿1,220/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน
      📢For Rent  🔥Rhythm Charoenkrung Pavilion 🔥2 bedrooms, 2 bathrooms + 1 maid's room with bathroom 🔥Area: 98 sq m 🔥Rental price: 120,000 THB/month 🔥38th floor, city view
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 98 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.18 กม.
      MRT 3.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 38
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ริทึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน
      วัดพระยาไกร, บางคอแหลม
      ฿120,000/เดือน (฿1,220/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน
      ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Rhythm Charoenkrung Pavillion (ริทึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน) โครงการคอนโดแห่งใหม่พร้อมด้วยวิวแม่น้ำเจ้าพระยา ตั้งอยู่ในทำเลเด่นที่อยู่ใกล้กับทุกสิ่งที่คุณต้องการในย่านเจริญกรุง ซึ่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 98 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 1.18 กม.
      MRT 3.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 38
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์, บางโคล่, บางคอแหลม
      คณาพญา เรสซิเดนซ์
      บางโคล่, บางคอแหลม
      ฿120,000/เดือน (฿1,360/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์
      Canapaya Residences (คณาพญา เรสซิเดนซ์)"Canapaya Residences (คณาพญา เรสซิเดนซ์)" โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรูระดับ Super Luxury ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพริมน้ำเจ้าพระยา ที่มีพื้นที่กว้างกว่า 4 ไร่ ประกอบด้วย...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 88 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 4.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 5
      • 6
      • 7
      181 - 187 จาก 187 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางคอแหลม

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของบางคอแหลม

      บางโคล่
      บางโคล่
      มี 94 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      วัดพระยาไกร
      วัดพระยาไกร
      มี 65 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางคอแหลม
      บางคอแหลม
      มี 27 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿50K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      คณาพญา เรสซิเดนซ์
      บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร
      ฿44,985 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      แม่น้ำ เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม
      วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร
      ฿23,992 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      3
      อัลติจูด ซิมโฟนี เจริญกรุง
      วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร
      ฿16,994 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 45 โครงการ สำหรับบ้านในบางคอแหลม คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง