• เชียงใหม่

      บ้าน 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน หัวหมาก, บางกะปิ

      (มี บ้าน 122)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง, หัวหมาก
      ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      หัวหมาก
      ฿48,000/เดือน (฿716/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
      Supalai Veranda Ramkhamhaeng (ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง)ค้นพบคอนโดใหม่ ที่พร้อมตอบโจทย์ทุกความต้องการให้กับคุณที่ Supalai Veranda Ramkhamhaeng (ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง) โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 67 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 4.06 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก
      เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา
      ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      หัวหมาก
      ฿90,000/เดือน (฿366/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา
      Setthasiri Krungthep Kreetha (เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา)ค้นหาความสงบของการพักอาศัยในบ้านเดี่ยวสุดหรูย่านศรีนครินทร์กับโครงการ Setthasiri Krungthep Kreetha (เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา) จาก แสนสิริ ด้วยแนวคิ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 246 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 2.96 กม.
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 122 จาก 122 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางกะปิ
      4. หัวหมาก

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหัวหมาก

      ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
      ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿21K - ฿48K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เมทริส พระราม 9-รามคำแหง
      เมทริส พระราม 9-รามคำแหง
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿32K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ นิว พระราม 9
      ไอดีโอ นิว พระราม 9
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿38K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เบส การ์เด้น พระราม 9
      เดอะ เบส การ์เด้น พระราม 9
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿27K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เลอ เซแลส พระราม9 ศรีนครินทร์
      เลอ เซแลส พระราม9 ศรีนครินทร์
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿28K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน สุโขทัย รามคำแหง
      บ้าน สุโขทัย รามคำแหง
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.7K - ฿26K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง
      แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง
      เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿21K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9
      อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9