• เชียงใหม่

      บ้าน 10 ห้องนอน ให้เช่า ใน เชียงใหม่

      (มี บ้าน 5)

      เปิดแผนที่
      แม่ริม
      มีบ้าน 3
      เมืองเชียงใหม่
      มีบ้าน 2
      ร้านขายของ 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      not-set
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿45,000/เดือน (฿75/ตรม.)
      ร้านขายของ 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่
      - 2 คูหา ทะลุถึงกันหมดทุกชั้น  -  พื้นที่รวม 49 ตร.ว.  -  จอดรถได้ 4 คัน , หน้ากว้าง ประมาณ 9 เมตร ลึก 14 เมตร  - อยู่ตรงข้าม หน้ามหาลัยราชภัฎ ถนนช้างเผือก เส้นตรงไปข่วงสิงห์...
      Details:
      10 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2540
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่แรม, เชียงใหม่, แม่แรม, แม่ริม, เชียงใหม่
      Villa for Rent in Mae Rim
      แม่แรม, แม่ริม, เชียงใหม่
      ฿60,000/เดือน (฿240/ตรม.)
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่แรม, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล แม่แรม, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่...
      Details:
      10 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ริมเหนือ, เชียงใหม่, ริมเหนือ, แม่ริม, เชียงใหม่
      10 room pool villa house at Mae Rim
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ริมเหนือ, แม่ริม, เชียงใหม่
      ฿65,000/เดือน (฿50/ตรม.)
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ริมเหนือ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. อยู่ในทำเล ริมเหนือ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
      Details:
      10 Bedroom(s) 12 Bathroom(s) 1,300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      โรงแรม 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สะลวง, เชียงใหม่, สะลวง, แม่ริม, เชียงใหม่
      14 Rai Fully Managed Resort for Lease in Mae Rim, Chiang Mai
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สะลวง, แม่ริม, เชียงใหม่
      ฿89,000/เดือน (฿445/ตรม.)
      โรงแรม 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สะลวง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล สะลวง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่า...
      Details:
      10 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างคลาน, เชียงใหม่, ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      The Whole Building for Rent Near Thapae Gate
      ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿200,000/เดือน (฿222/ตรม.)
      ร้านขายของ 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างคลาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างคลาน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้...
      Details:
      10 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 900 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      โรงพยาบาล 0.69 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่

      แม่ริม
      แม่ริม
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿60K - ฿89K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองเชียงใหม่
      เมืองเชียงใหม่
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K - ฿200K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      ฿14,500 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      ดิ เออบาน่า 1
      ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿22,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ดอยคำ ฮิลล์ไซด์ 2
      น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
      ฿40,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      โฮม อิน พาร์ค
      หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
      ฿30,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      พิมพ์พิชฎา
      สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
      ฿32,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 1014 โครงการ สำหรับบ้านในเชียงใหม่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน เชียงใหม่

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในเชียงใหม่

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เชียงใหม่

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿24,400 ค่าเช่าเฉลี่ยใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿24,400 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿265 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿265 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน เชียงใหม่ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน เชียงใหม่

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เชียงใหม่ ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 223 ยูนิต) ฿14,700 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 743 ยูนิต) ฿18,200 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 613 ยูนิต) ฿26,600 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1,219 ยูนิต) ฿29,600 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 556 ยูนิต) ฿54,100

      ภาพรวมของ บ้าน ใน เชียงใหม่

      เชียงใหม่ เป็นจังหวัดขนาดใหญ่ มีพื้นที่ทั้งหมดจำนวน 22,176 ตารางกิโลเมตร พื้นที่แนวเขตติตต่อกับหลายจังหวัด ซึ่งมีจำนวนอำเภออยู่ 25 อำเภอ ซึ่งประชากรใน เชียงใหม่ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,779,254 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 861,692 คน และผู้หญิง จำนวน 917,562 คน 

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน เชียงใหม่ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿42,100 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿51,300 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และบ้าน ส่วนใหญ่ใน เชียงใหม่ น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้มีประกาศเช่า ทั้งหมดในKlung Baan อยู่ที่ 6,059 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน เชียงใหม่

      เรามีบ้าน กว่า 6,059 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล เชียงใหม่ ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5343121 - Faham Village ตั้งอยู่ในพื้นที่ ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U6030209 - เชียงใหม่วิวดอย ตั้งอยู่ในพื้นที่ หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 92 ตรม. ค่าเช่า ฿0 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5362091 - Chiang Mai View Suai 2 Village ตั้งอยู่ในพื้นที่ แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ค่าเช่า ฿12,000 ต่อเดือน
      • 4. เลขที่ยูนิต: U5924866 - The Flow ตั้งอยู่ในพื้นที่ สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ค่าเช่า ฿0 ต่อเดือน