เชียงใหม่
บ้าน 1 ห้องนอน ให้เช่า ใน เพชรบุรี
(มี บ้าน 98)
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿32,000/เดือน
(฿695/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านทิวทะเล อความารีน
เปิดประตูแห่งการสัมผัสที่หรูหราไปกับคอนโดทำเลศักยภาพติดริมชายหาดชะอำ จังหวัดเพชรบุรีที่ บ้านทิวทะเล อความารีน (Baan Thew Talay Aquamarine) คอนโดมิเนียมที่ได้รับการออกแบบและตกแต่งแบบเรียบง่าย ให้ทุกการ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
46.03 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คิว ซีไซด์ หัวหิน
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿35,000/เดือน
(฿686/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ซีไซด์ หัวหิน
พื้นที่ เหมาะกับการพักอาศัย เดินทางสะดวก มีสิ่งอำนวยความสะดวก
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
51 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿35,000/เดือน
(฿449/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
Boathouse Hua Hin (โบ๊ทเฮ้าส์ หัวหิน)ความสมบูรณ์แบบที่ลงตัว ที่ที่เราสามารถใช้ชีวิตได้อย่างที่ต้องการ กับที่พักตากอากาศส่วนตัว ท่ามกลางสิ่งแวดล้อมที่มีคุณภาพ รายล้อมไปด้วยความสุข ที่สามารถเติมเต็มได้...
Details:
1
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 2.46 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซันไชน์ เพรสทีจ รีสอร์ท แอนด์ สปา
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿35,000/เดือน
฿84,000 /เดือน
(฿636/ตรม.)
เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซันไชน์ เพรสทีจ รีสอร์ท แอนด์ สปา
ซันไชน์ อินเตอร์เนชันแนล พรีสทีจ โครงการ ซันไชน์ อินเตอร์เนชันแนล พรีสทีจ (Sunshine International Prestige) คือโครงการที่พักอาศัยระดับพรีเมียม ที่ออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์การใช้ชีวิตอย่างเหนือระดับ ท่ามกล...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿35,000/เดือน
(฿398/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 2.46 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซันไชน์ เพรสทีจ รีสอร์ท แอนด์ สปา
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿37,000/เดือน
฿84,000 /เดือน
(฿673/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Authentic Thai house For Rent
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿40,000/เดือน
(฿421/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี
เรือนไทยไม้สักยกพื้นสูง สร้างสมัยสงครามโลก บรรยากาศร่มรื่นใต้ร่มมะพร้าว จอดรถสะดวก พื้นที่กว้างขวาง ทรัพย์สินทรงคุณค่า เหมาะกับผู้มีใจอนุรักษ์
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2531
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซันไชน์ เพรสทีจ รีสอร์ท แอนด์ สปา
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿66,000/เดือน
฿84,000 /เดือน
(฿741/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
เซอร์วิส อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
91 - 98 จาก 98 ยูนิต
ไทย
เพชรบุรี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเพชรบุรี
ชะอำ
มี 98 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5K - ฿66K
ทำเลที่ตั้ง
1
เดอะ บีช พาเลซ
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿20,993
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ทรอปิคอล การ์เด้น วิลเลจ
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿27,991
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ลุมพินี ซีวิว ชะอำ
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿5,498
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้านทิวทะเล บลู แซฟไฟร์
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿8,497
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
บ้าน แสน งาม หัว หิน
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี
฿11,996
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 159 โครงการ สำหรับบ้านในเพชรบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง