• เชียงใหม่

      บ้าน 1 ห้องนอน ให้เช่า ใน สัตหีบ, ชลบุรี

      (มี บ้าน 65)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      ซันเพลย์
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿45,000/เดือน (฿354/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซันเพลย์
      พูลวิลล่า บาย ซันเพลย์ (Pool Villas By Sunplay)พูลวิลล่าระดับไฮเอนด์เรียบหรู บนทำเลที่เพียบพร้อมไปด้วยทุกสิ่งทุกอย่างล้วนแล้วแต่ประทับใจไม่รู้ลืมเหมาะสำหรับเป็นอนาจักรสำหรับใช้ชีวิตวัยเกษียณได้อย่างคุ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 127 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿45,000/เดือน (฿563/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
      สัมผัสประสบการณ์การพักอาศัยที่สมบูรณ์แบบไปกับ "Ocean Portofino" ลักซัวว์รีคอนโดมิเนียม ริมหาดจอมเทียน ที่พร้อมจะเติมเต็มการพักผ่อนของคุณด้วยขนาดห้องที่ใหญ่พิเศษเพื่อความสะดวกสบายและความเป็นส่วนตัวสูงส...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      Office
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿45,000/เดือน (฿511/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 88 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ครอส พัทยา โอเชียนเฟียร์, บางเสร่, สัตหีบ
      ครอส พัทยา โอเชียนเฟียร์
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿48,000/เดือน (฿400/ตรม.)
      วิลล่า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ครอส พัทยา โอเชียนเฟียร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ครอส พัทยา โอเชียนเฟียร์ บนทำเลของ บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿50,000/เดือน (฿626/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 79.93 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 79.93 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      ชั้น 19
      วิวทะเล
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 65 จาก 65 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. สัตหีบ

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสัตหีบ

      นาจอมเทียน
      นาจอมเทียน
      มี 47 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿0 - ฿50K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางเสร่
      บางเสร่
      มี 27 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K - ฿48K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿40,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      บ้านสมประสงค์
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿26,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      รอยัล เรสซิเดนซ์ 1
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿23,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      น้ำทะเล คอนโด
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿8,500 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      ซี เซน คอนโดมิเนียม
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿10,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 148 โครงการ สำหรับบ้านในสัตหีบ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง