• เชียงใหม่

      บ้าน 1 ห้องนอน ให้เช่า ใน ทุ่งมหาเมฆ, สาทร

      (มี บ้าน 398)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สาทร วิสต้า กรุงเทพฯ – แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์, ทุ่งมหาเมฆ
      สาทร วิสต้า กรุงเทพฯ – แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿98,000/เดือน (฿1,510/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สาทร วิสต้า กรุงเทพฯ – แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์
      ยินดีต้อนรับสู่ Sathorn Vista, Bangkok – Marriott Executive Apartments โฉมใหม่ ที่ซึ่งความหรูหราแบบเรียบง่ายผสานเข้ากับความสะดวกสบายอย่างลงตัว ออกแบบมาเพื่อผู้เข้าพักที่ให้ความสำคัญกับพื้นที่และ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 65 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 1.04 กม.
      MRT 1.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สาทร วิสต้า กรุงเทพฯ – แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿100,000/เดือน (฿1,540/ตรม.)
      Details:
      BTS 1.04 กม.
      MRT 1.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์, ทุ่งมหาเมฆ
      เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿100,000/เดือน ฿110,000 /เดือน (฿638/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      เดอะสุโขทัย เรสซิเด้นซ์ เป็นโครงการที่ตั้งอยู่ในย่านของ CBD (Central Business District) สาทร เป็นคอนโดภายใต้แบรนด์ของโรงแรมสุโขทัย ซึ่งได้รับการการันตีการบริการระดับ 5 ดาว เปิดให้บริการมานานกว่า 20 ปี...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 156.83 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.68 กม.
      MRT 1.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 10 มี.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาริออท เอ๊กคิวซีฟ อพาร์ทเม้นส์ สาทร วิสต้า, ทุ่งมหาเมฆ
      มาริออท เอ๊กคิวซีฟ อพาร์ทเม้นส์ สาทร วิสต้า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿110,000/เดือน (฿1,470/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาริออท เอ๊กคิวซีฟ อพาร์ทเม้นส์ สาทร วิสต้า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาริออท เอ๊กคิวซีฟ อพาร์ทเม้นส์ สาทร วิสต้า บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร&nbs...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      กำลังก่อสร้าง
      ชั้น 4
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สาทร วิสต้า กรุงเทพฯ – แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿110,000/เดือน (฿1,470/ตรม.)
      Details:
      BTS 1.04 กม.
      MRT 1.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿120,000/เดือน (฿863/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      ให้เช่า Sukhothai residences สาทร ห้อง duplex 139 ตารางเมตร type B3 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 14 ลิฟวิงรูมที่กว้างขวางอยู่สบาย กับลิฟท์ส่วนตัวที่ทำให้การพักอาศัยเป็นส่วนตัวมากขึ้น พร้อมที่จอดรถส่วนตัว...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 139 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.68 กม.
      MRT 1.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿120,000/เดือน (฿984/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 122 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.68 กม.
      MRT 1.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿120,000/เดือน (฿984/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 122 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.68 กม.
      MRT 1.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 12
      • 13
      • 14
      391 - 398 จาก 398 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. สาทร
      4. ทุ่งมหาเมฆ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของทุ่งมหาเมฆ

      เดอะ ซี้ด มิงเกิล
      เดอะ ซี้ด มิงเกิล
      มี 56 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿26K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
      มี 53 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      รีเกิล คอนโด สาธร-นราธิวาส
      รีเกิล คอนโด สาธร-นราธิวาส
      มี 32 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16.5K - ฿24K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ริทึ่ม สาทร นราธิวาส
      ริทึ่ม สาทร นราธิวาส
      มี 30 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿32K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สาธร การ์เด้นส์
      สาธร การ์เด้นส์
      มี 28 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿42K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย ไอคอน สาทร
      ศุภาลัย ไอคอน สาทร