เชียงใหม่
บ้าน 1 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ ประตูน้ำ, ถนนพญาไท
(มี บ้าน 497)
มักกะสัน
฿40,000/เดือน
(฿892/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
Q Chidlom-Phetchaburi (คิว ชิดลม-เพชรบุรี)ที่สุดแห่งคอนโดล้ำสมัย "Q Chidlom-Phetchaburi (คิว ชิดลม-เพชรบุรี)" โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพ ที่ตั้งอยู่ใจกลางเมืองกรุงเทพ บนย่านศูนย์กลางธุรกิจของกรุงเทพ อี...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 1
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
มักกะสัน
฿42,000/เดือน
(฿893/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
47 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 19
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
มักกะสัน
฿42,000/เดือน
(฿878/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี
฿42,000/เดือน
(฿753/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
The Line Ratchathewi (เดอะไลน์ ราชเทวี)โครงการ "The Line Ratchathewi (เดอะไลน์ ราชเทวี)" คอนโดมิเนียมที่สะท้อนความโดดเด่นด้วยการตกแต่งในสไตล์ Modern-Luxury ที่มาพร้อมกับการจัดสรรพื้นที่ใช้สอยและฟังก์ช...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.4 กม.
ARL 0.88 กม.
MRT 2.85 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิช ซิกเนเจอร์ 2 มิดทาวน์ สยาม
ถนนเพชรบุรี
฿42,000/เดือน
(฿1,150/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ 2 มิดทาวน์ สยาม
สะท้อน ‘เอกลักษณ์’ ที่แตกต่างในแบบของคุณได้ที่นี่ วิช ซิกเนเจอร์ 2 มิดทาวน์ สยาม (WISH Signature II Midtown Siam) คอนโดมิเนียมระดับพรีเมียมลักซ์ชัวรี่ ที่สูงถึง 41 ชั้นตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใจกลางเมือง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
36.70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.03 กม.
ARL 1.67 กม.
MRT 2.38 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
โคมไฟระย้า
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มักกะสัน
฿42,000/เดือน
(฿878/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
มักกะสัน
฿43,000/เดือน
(฿664/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
มักกะสัน
฿43,000/เดือน
(฿664/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมนฮัตตัน ชิดลม
มักกะสัน
฿45,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม
แมนฮัตตัน ชิดลม (Manhattan Chidlom) คอนโดมิเนียมสุดหรูในสไตล์คลาสสิกร่วมสมัยที่สะท้อนกลิ่นอายแบบนิวยอร์กตะวันตก พร้อมการตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์รูปแบบบูติก โฮเต็ล ที่ได้รับการเลือกสรรวัสดุในการตกแต่งอย่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.93 กม.
BTS 0.96 กม.
MRT 2.3 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 28
ถนนพญาไท
฿45,000/เดือน
(฿961/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 47 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
47 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ประตูน้ำ
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ถนนพญาไท
฿45,000/เดือน
(฿645/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เอลีท พญาไท
สัมผัสประสบการณ์การอยู่อาศัยที่เหนือกว่าไปกับ Supalai Elite Phayathai คอนโดมิเนียมไฮคลาส สไตล์โมเดิร์น หลากหลายรูปแบบและขนาดให้เลือก บนทำเลศักยภาพ เพียง 650 เมตร จาก BTS พญาไท และเพียง 450 เมตร จาก Ai...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.42 กม.
ARL 0.49 กม.
MRT 3.35 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ แอดเดรส สยาม
ถนนพญาไท
฿45,000/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอดเดรส สยาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ แอดเดรส สยาม บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2550 ซึ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.44 กม.
ARL 0.84 กม.
MRT 2.83 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
มักกะสัน
฿45,000/เดือน
(฿695/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกทุกประเภท - ใกล้ทางด่วน , ท่าเรือชิดลม, ท่าเรือประตูน้ำ -ใกล้ BTS ชิดลม, ราชดำริ, - ใกล้ห้างดัง เซ็นทรัลเวิลด์, เซ็นทรัลชิดลม, สยามพารากอน, แพลตตินั่ม -ใกล้โรงพยายาล บำรุงร...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ
ถนนพญาไท
฿65,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2554
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ
ถนนพญาไท
฿90,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
ถนนเพชรบุรี
฿100,000/เดือน
(฿1,970/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ ค้นพบที่พักอันหรูหราเสมือนบ้านหลังที่สองของคุณที่ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ในใจกลางย่านสยามที่มีชีวิตชีวา ศูนย์กลางไลฟ์สไตล์ของเมือง สถานที่แห่งนี้มอบความสะด...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
51 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 0.64 กม.
ARL 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
วิวเมือง
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
ถนนเพชรบุรี
฿155,000/เดือน
(฿2,130/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
73 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 0.64 กม.
ARL 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
15
16
17
481 - 497 จาก 497 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ราชเทวี
ถนนพญาไท
ประตูน้ำ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของประตูน้ำ
เอ็กซ์ที พญาไท
มี 164 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿37.1K
ดูข้อมูลโครงการ
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
มี 103 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿28.1K
ดูข้อมูลโครงการ
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
มี 44 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿45.2K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ คิว ราชเทวี
มี 31 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.1K - ฿39.1K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿29.5K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย เอลีท พญาไท
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿45.2K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน กลาง กรุง สยาม-ปทุมวัน
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿32.1K
ดูข้อมูลโครงการ
แมนฮัตตัน ชิดลม
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23.1K - ฿42.2K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ แอดเดรส สยาม
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿45.2K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในประตูน้ำ
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง