• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
      • เช่า
        • มีให้เช่าในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
          • คอนโด
          • อพาร์ทเม้นท์
        • ตลาดอสังหาฯ ในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
          • เชียงใหม่

      บ้าน 1 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร, วังใหม่

      (มี บ้าน 94)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ, ถนนเพชรบุรี
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      ถนนเพชรบุรี
      ฿35,000/เดือน (฿778/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม)คอนโดพร้อมอยู่ทำเลใจกลางเมืองบนถนนพญาไทกับโครงการ Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม) โครงการคอนโดมิเนียมระดับ High R...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 28
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿55,000/เดือน (฿809/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 68 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ, ถนนเพชรบุรี
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      ถนนเพชรบุรี
      ฿100,000/เดือน (฿1,960/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ ค้นพบที่พักอันหรูหราเสมือนบ้านหลังที่สองของคุณที่ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ในใจกลางย่านสยามที่มีชีวิตชีวา ศูนย์กลางไลฟ์สไตล์ของเมือง สถานที่แห่งนี้มอบความสะด...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 51 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.64 กม.
      ARL 1.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องนอน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿155,000/เดือน (฿2,120/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 73 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.64 กม.
      ARL 1.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 94 จาก 94 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ปทุมวัน
      4. วังใหม่
      5. หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      เดอะ ซี้ด เมมโมรี่ สยาม
      เดอะ ซี้ด เมมโมรี่ สยาม
      มี 23 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
      เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
      มี 16 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿31K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิช แอท สยาม
      วิช แอท สยาม
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿19K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คอนโด วัน สยาม
      คอนโด วัน สยาม
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿22K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คลาส สยาม
      คลาส สยาม
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿27K - ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาเอสโตร 14 สยาม - ราชเทวี
      มาเอสโตร 14 สยาม - ราชเทวี
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿21K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ แอดเดรส ปทุมวัน
      ดิ แอดเดรส ปทุมวัน
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿28K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ