• เชียงใหม่

      ทาวน์เฮ้าส์ พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใน บางพลี, สมุทรปราการ

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 33)

      เปิดแผนที่
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร บางนา, บางแก้ว, บางพลี
      เซนโทร บางนา
      บางแก้ว, บางพลี
      ฿130,000/เดือน ฿170,000 /เดือน (฿453/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร บางนา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 289 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซนโทร บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566&n...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 289 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2566
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา บางนา กม.13, บางโฉลง, บางพลี
      มัณฑนา บางนา กม.13
      บางโฉลง, บางพลี
      ฿220,000/เดือน (฿681/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา บางนา กม.13
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 325 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มัณฑนา บางนา กม.13 บนทำเลของ บางโฉลง, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 325 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2562
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลมหายใจ ทรานควิล, บางแก้ว, บางพลี
      ลมหายใจ ทรานควิล
      บางแก้ว, บางพลี
      ฿400,000/เดือน (฿947/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลมหายใจ ทรานควิล
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 425 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลมหายใจ ทรานควิล บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 425 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2566
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 33 จาก 33 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรปราการ
      3. บางพลี

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของบางพลี

      บางแก้ว
      บางแก้ว
      มี 25 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿402K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางพลีใหญ่
      บางพลีใหญ่
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11.1K - ฿33.2K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางโฉลง
      บางโฉลง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿90.5K - ฿221K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ราชาเทวะ
      ราชาเทวะ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15.1K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในบางพลี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในบางพลี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      ทาวน์เฮ้าส์ For Rent Near แอร์พอร์ตลิงค์ ทาวน์เฮ้าส์ For Rent Near สถานีรถไฟฟ้า BTS ทาวน์เฮ้าส์ For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group
      • ลงประกาศฟรี+
      • ข้อมูลผู้ใช้งาน
        • สมัครสมาชิก / เข้าสู่ระบบ
        • ตั้งค่า
          • Languageภาษา th
            • English-En