• เชียงใหม่

      ทาวน์เฮ้าส์ พร้อม สระว่ายน้ำส่วนตัว ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 1)

      เปิดแผนที่
      พัทยา
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      2 bedroom Townhouse with Jacuzzi for Sale and Rent in Pattaya - Khao Talo
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿23,000/เดือน (฿184/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 5 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าทาวน์เฮ้าส์ ใน ชลบุรี
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในชลบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿19,149 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿39,903 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿100,729 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      4
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿7,981 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      รอยัล พาร์ค วิลเลจ
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿24,939 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 1095 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในชลบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ชลบุรี

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในชลบุรี

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ชลบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿19,500 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿19,500 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿168 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿168 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน ชลบุรี ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน ชลบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿34,900 2 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 44 ยูนิต) ฿14,600 3 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 46 ยูนิต) ฿24,300 4 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 20 ยูนิต) ฿30,900 8 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿34,900

      ภาพรวมของ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ชลบุรี

      ชลบุรี ที่เรียกได้ว่าเป็นจังหวัดขนาดกลาง ของประเทศไทย มีขนาดพื้นที่ 4,496 ตารางกิโลเมตร โดยมีจำนวน 11 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ชลบุรี ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,558,301 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 762,141 คน และผู้หญิง จำนวน 796,160 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 347 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ชลบุรี ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿65,600 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดทาวน์เฮ้าส์ที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿36,400 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้ทาวน์เฮ้าส์ ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย ซึ่งจำนวนทั้งหมดของทาวน์เฮ้าส์ ที่ประกาศเช่า อยู่ตอนนี้ใน Klung Baan มีจำนวน 204 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ชลบุรี

      สำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ชลบุรี นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 ทาวน์เฮ้าส์ ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5822381 - Pattya Green Ville ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 604 ตรม. ค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1982774 - Lapatrada Village 5 ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ค่าเช่า ฿6,600 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1954400 - Thai Modern Style House for Rent and Sale in Pattaya ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. ค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน