• เชียงใหม่

      ทาวน์เฮ้าส์ พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใน เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 8)

      เปิดแผนที่
      บ่อผุด
      มีทาวน์เฮ้าส์ 6
      แม่น้ำ
      มีทาวน์เฮ้าส์ 2
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ, เกาะสมุย
      2 Bedrooms Townhouse Near by Maenam Beach
      แม่น้ำ, เกาะสมุย
      ฿27,500/เดือน (฿274/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿27,500 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      2 Bedrooms Duplex Townhouse Near by Maenam Beach
      แม่น้ำ, เกาะสมุย
      ฿27,500/เดือน (฿274/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      Details:
      ท่าเทียบเรือ 0.94 กม.
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศทาวน์เฮ้าส์ให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
    • ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ร็อควอเตอร์ เรสซิเดนซ์, บ่อผุด, เกาะสมุย
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ร็อควอเตอร์ เรสซิเดนซ์, บ่อผุด, เกาะสมุย
      ดูรูปทั้งหมด
      ร็อควอเตอร์ เรสซิเดนซ์
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿50,000/เดือน ฿55,000 /เดือน (฿277/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ร็อควอเตอร์ เรสซิเดนซ์
      Rockwater Residences (ร็อควอเตอร์ เรสซิเด้นส์)ร็อควอเตอร์ เรสซิเดนซ์ วิลล่าและทาวน์เฮาส์สุดหรู ที่มีเอกลักษณ์และตั้งอยู่บนทำเลยอดนิยม การออกแบบโครงการอย่างสร้างสรรค์ ที่ผสมผสานสไตล์ทรอปิคอลแบบดั้งเดิม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวทะเล
      Palm View
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿50,000/เดือน ฿55,000 /เดือน (฿277/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับทาวน์เฮ้าส์ทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      ร็อควอเตอร์ เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿55,000/เดือน (฿305/ตรม.)
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: 14 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿55,000/เดือน (฿305/ตรม.)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿60,000/เดือน ฿85,000 /เดือน (฿331/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 181 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด, เกาะสมุย
      2 Bedroom Townhouse in a Peaceful Location For Rent
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿70,000/เดือน (฿582/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿70,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      Restaurant 0.76 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของเกาะสมุย

      บ่อผุด
      บ่อผุด
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿49.9K - ฿69.8K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่น้ำ
      แม่น้ำ
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿27.4K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในเกาะสมุย

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
      มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿44,891 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ไฟว์ ไอส์แลนด์ บีช วิลล่า
      ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿84,793 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เซนส์ 8 สมุย วิลล่า
      บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿74,818 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      ดาริกา เรสซิเดนซ์
      แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿154,623 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      5
      เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม