• เชียงใหม่

      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน กะทู้, ภูเก็ต

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 35)

      เปิดแผนที่
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์, กมลา, กะทู้
      เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
      กมลา, กะทู้
      ฿70,000/เดือน (฿560/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
      AP Grand Residenceโครงการสุดหรู แห่งเกาะภูเก็ต ออกแบบมาสำหรับผู้ที่ต้องการซื้อ เพื่อการลงทุนหรือเพื่ออยู่อาศัย สะท้อนให้เห็นถึงวิถีชีวิตที่ผ่อนคลายเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติ โอบล้อมด้วยต้นไม้นานาพันธุ์...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.82 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เตาไมโครเวฟ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลค ทาวน์, กมลา, กะทู้
      เลค ทาวน์
      กมลา, กะทู้
      ฿70,000/เดือน (฿286/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลค ทาวน์
      ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Lake Town (เลคทาวน์) โครงการทาวน์เฮ้าส์ที่สุดพิเศษ ที่นำเสนอสถาปัตยกรรมไทยอันทรงคุณค่าและมีมนต์เสน่ห์ ผสมผสานเข้ากับการใช้ชีวิตแบบคนเมือง ในท่ามกลางบรรยากาศของธรรมชาติที่มีวิวภูเขา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 245 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 26 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านเกษมทรัพย์, ป่าตอง, กะทู้
      หมู่บ้านเกษมทรัพย์
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿75,000/เดือน (฿499/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านเกษมทรัพย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านเกษมทรัพย์ บนทำเลของ ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547&n...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.54 กม.
      สร้างเสร็จ 2547
      แบบ Low Rise
      วิวเมือง
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 25 ก.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      กมลา, กะทู้
      ฿92,400/เดือน (฿544/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.82 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      3 Bedrooms Townhouse in Patong for Rent
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿95,000/เดือน (฿633/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿95,000 ต่อเดือน
      Details:
      โรงพยาบาล 0.03 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 35 จาก 35 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของกะทู้

      กะทู้
      กะทู้
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿50K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กมลา
      กมลา
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿47.5K - ฿92.4K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ป่าตอง
      ป่าตอง
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿95K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในกะทู้

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      วิลล่าทานตะวัน
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿180,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ไฮแลนด์เรสซิเดนซ์
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿65,000 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      3
      บ้านโคคูน
      กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿180,000 ราคาเริ่มต้น
      8 รีวิว
      4
      ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿100,000 ราคาเริ่มต้น
      8 รีวิว
      5
      เลค ทาวน์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿60,000 ราคาเริ่มต้น