เชียงใหม่
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน นนทบุรี
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 102)
AI Ratchaphruek
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี
฿37,000/เดือน
(฿142/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ AI Ratchaphruek
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ AI Ratchaphruek บนทำเลของ มหาสวัสดิ์, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบส...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฟลอรา วงศ์สว่าง
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿40,000/เดือน
(฿193/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟลอรา วงศ์สว่าง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 207 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟลอรา วงศ์สว่าง บนทำเลของ บางเขน, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
207 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 0.74 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เฮ้าส์ นิช แจ้งวัฒนะ – สามัคคี
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿40,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เฮ้าส์ นิช แจ้งวัฒนะ – สามัคคี
3BR+1 Loft-TownhomeForRent #HausNicheChaengwattanaSamakkhi #NearISBInternationalSchool (ไทยด้านล่าง) 💵 Rent: 37,000 THB/month — No pets allowed 📌 Excellent location — only 800 meters fro...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 2.07 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เฮ้าส์ นิช แจ้งวัฒนะ – สามัคคี
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿40,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
Land 28.9 sq.wah | Usable area 250 sq.m. | 3 split-level storeys 3 Bedrooms | 3 Bathrooms | 2 Indoor parking spaces (+ outdoor parking available) Air-conditioning in every room (5 units). Project f...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 2.07 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เฮ้าส์ นิช แจ้งวัฒนะ - สามัคคี
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿40,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เฮ้าส์ นิช แจ้งวัฒนะ - สามัคคี
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 2.09 กม.
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะแพลนท์ ซิติ แจ้งวัฒนะ
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿40,000/เดือน
(฿257/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะแพลนท์ ซิติ แจ้งวัฒนะ
Superhost-level home on Airbnb now available for 1-month short-term stays!! #TownhouseForShortRent #NearPinkLineStationAndExpressWay #ThePlantCitiChaengwattana 💵 Short term Rent: 40,000 THB/month&nbs...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
155 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เฮ้าส์ นิช แจ้งวัฒนะ - สามัคคี
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿42,000/เดือน
(฿209/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เฮ้าส์ นิช แจ้งวัฒนะ - สามัคคี บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 2.09 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แมนชั่นส์ อิน เดอะ พาร์ค
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿55,000/เดือน
(฿157/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมนชั่นส์ อิน เดอะ พาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แมนชั่นส์ อิน เดอะ พาร์ค บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2548
วิวสวน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมนชั่นส์ อิน เดอะ พาร์ค
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿55,000/เดือน
(฿157/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2548
วิวสวน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมนชั่นส์ อิน เดอะ พาร์ค
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿60,000/เดือน
(฿171/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2548
วิวสวน
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน นนทบุรี
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿150,000/เดือน
(฿7,130/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาย เพลส แจ้งวัฒนะ-ติวานนท์
ใกล้โรบินสันโรงเรียนหอวังทางด่วนสีสมานตลาดดวงแก้ว
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
21 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2557
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ฟรี Wifi
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿1,950,000/เดือน
(฿17,700/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์ บนทำเลของ บางกร่าง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 4.58 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
91 - 102 จาก 102 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี
ปากเกร็ด
มี 40 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.48K - ฿150K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองนนทบุรี
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.98K - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางบัวทอง
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.48K - ฿31.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางกรวย
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿36.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางใหญ่
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.48K - ฿22.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในนนทบุรี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
พฤกษ์ภิรมย์รีเจนท์ ปิ่นเกล้า
บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿29,927
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 839 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในนนทบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง