เชียงใหม่
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ดอกไม้, ประเวศ
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 71)
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿60,000/เดือน
(฿438/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 137 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
Office
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 2 บางนา รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿60,000/เดือน
(฿438/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา รามคำแหง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 137 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
137 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿60,000/เดือน
(฿419/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 143 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
143 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สวนที่จัดภูมิทัศน์
น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿60,000/เดือน
(฿492/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 122 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางนา-รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿65,000/เดือน
(฿593/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ บางนา-รามคำแหง 2
อินดี้ บางนา-รามคำแหง 2 (Indy Bangna-Ramkhamhaeng 2) ตั้งอยู่ที่ ซอยรามคำแหง 2 แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กทม. ภายในโครงการประกอบไปด้วย ทาวน์โฮม 2 ชั้น จำนวน 355 ยูนิต พื้นที่ใช้สอยเริ่มต้น 89 ตร.ม. เนื้อที...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
109.60 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2565
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿65,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 122 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2564
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿65,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
122 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 2 บางนา รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿65,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 122 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
122 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿65,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
เช่า / ขาย บ้านทาวน์โฮม อินดี้ บางนา-รามคำแหง 2 ไกล้ Mega Bangba , Foodie Market , ตลาดนัดราม บ้านตำแหน่งพิเศษ มีสวนหลังบ้านส่วนตัว วิวโล่ง ไม่อึดอัด ตั้งอยู่ใจกลางของหมู่บ้าน ใกล้ส่วนกลาง...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2563
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
ดอกไม้
฿70,000/เดือน
(฿343/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 204 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
204 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ดอกไม้
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดอกไม้
฿120,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,200 ตรม. อยู่ในทำเล ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
2,200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สวนสาธารณะ 1.85 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 71 จาก 71 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ประเวศ
ดอกไม้
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของดอกไม้
อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
มี 27 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39K - ฿65K
ดูข้อมูลโครงการ
อินดี้ 2 บางนา รามคำแหง 2
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40K - ฿65K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านกลางเมือง สวนหลวง
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿34K
ดูข้อมูลโครงการ
โกลเด้น ทาวน์ 3 บางนา-สวนหลวง
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿24K
ดูข้อมูลโครงการ
บลูลากูน บางนา-ตราด กม.8
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿38K
ดูข้อมูลโครงการ
อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอฟีล บางนา
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿27K
ดูข้อมูลโครงการ
สตอรี่ อ่อนนุช-วงแหวน
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿28K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ เอ็นเทอร์ (กาญจนาภิเษก 39)
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในดอกไม้
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในดอกไม้
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง