• เชียงใหม่

      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ แม็คโคร หางดง, แม่เหียะ

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 12)

      เปิดแผนที่
      ดิ เออบาน่า 2
      มีทาวน์เฮ้าส์ 2
      ดิ เออบาน่า 4
      มีทาวน์เฮ้าส์ 2
      พฤกษา วิลล์ 75 ราชพฤกษ์-แม่เหียะ
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      บ้านพิกุลทอง
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      กุลพันธ์ วิลล์ 2
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      เชียงใหม่ แกรนด์วิว
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านพิกุลทอง, แม่เหียะ
      บ้านพิกุลทอง
      แม่เหียะ
      ฿11,000/เดือน (฿40/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านพิกุลทอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 272 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านพิกุลทอง บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556&nb...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 272 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สนามบิน 4.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เออบาน่า 4, แม่เหียะ
      ดิ เออบาน่า 4
      แม่เหียะ
      ฿12,000/เดือน (฿90/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เออบาน่า 4
      🏡 Townhome for Rent – The Urbana+4, Clean & Cozy   ✨ Prime Location near:   Mae Hia Market   Sarasas Witaed Lanna School   Big C & Makro   ABA School   &n...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 133 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สนามบิน 4.21 กม.
      วิวสวน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศทาวน์เฮ้าส์ให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล แม็คโคร หางดง, แม่เหียะ
    • ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่, แม่เหียะ
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่, แม่เหียะ
      ดูรูปทั้งหมด
      House for Rent- Nearby Big C Extra, Makro Hang Dong
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿12,000/เดือน (฿60/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿12,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      House in Mae Hia close to Makro Hangdong for Rent
      แม่เหียะ
      ฿15,000/เดือน (฿100/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่
      House  in Mae-hia, close to Macro, Big C, Rimping, Kad Farang Village.   2 storey, 2 bedrooms 2 bathrooms 150 sq.m. Of living space. Large living room, mountain view  Western kitchen. C...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2564
      ระเบียง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เออบาน่า 2, แม่เหียะ
      ดิ เออบาน่า 2
      แม่เหียะ
      ฿15,000/เดือน (฿125/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เออบาน่า 2
      The Urbana 2 (ดิ เออบาน่า 2)สัมผัสช่วงเวลาแห่งความสุข บนสังคมคุณภาพกับโครงการ The Urbana 2 (ดิ เออบาน่า 2)โครงการบ้านทาวน์โฮมสไตล์ทันสมัย ครบครันทุกฟังก์ชันในการใช้งานที่สมบูรณ์แบบ ด้วยลักษณะหน้าบ้านท...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สนามบิน 3.59 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 6 ต.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่ แกรนด์วิว, แม่เหียะ
      เชียงใหม่ แกรนด์วิว
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿16,000/เดือน (฿160/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่ แกรนด์วิว
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เชียงใหม่ แกรนด์วิว บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 28 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าทาวน์เฮ้าส์ ใกล้ แม็คโคร หางดง
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 2 , แม่เหียะ
      กุลพันธ์ วิลล์ 2
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿17,000/เดือน (฿141/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 2 บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สนามบิน 4.25 กม.
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ช่องแสง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿18,000/เดือน (฿120/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่
      CMB04633 - For Rent    Townhome for Rent in Mahia, close to Sarasas shool, Lanna International School. . 2 storey with 2 bedrooms 3 bathrooms Land area 22 square wah Usable area 150 square...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      House for rent 2 Bedroom
      แม่เหียะ
      ฿18,000/เดือน (฿160/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. อยู่ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿18,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 112 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      เครื่องซักผ้า
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 5 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ดิ เออบาน่า 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿20,000/เดือน (฿166/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เออบาน่า 2
      Details:
      สนามบิน 3.59 กม.
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      Office
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน แม็คโคร หางดง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษา วิลล์ 75 ราชพฤกษ์-แม่เหียะ, แม่เหียะ
      พฤกษา วิลล์ 75 ราชพฤกษ์-แม่เหียะ
      แม่เหียะ
      ฿20,000/เดือน (฿181/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษา วิลล์ 75 ราชพฤกษ์-แม่เหียะ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษา วิลล์ 75 ราชพฤกษ์-แม่เหียะ บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สนามบิน 2.82 กม.
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 30 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      ดิ เออบาน่า 4
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿22,000/เดือน ฿25,000 /เดือน (฿200/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เออบาน่า 4
      สัมผัสกับความเป็นส่วนตัวของการอยู่อาศัยท่ามกลางบรรยากาศอันเงียบสงบได้ที่ The Urbana 4 โครงการทาวน์โฮมสไตล์โมเดิร์น มาพร้อมฟังก์ชันที่ครบครัน นำเสนอรูปแบบทาวน์โฮม 2 ชั้น ที่มีหน้ากว้าง 5-5.5 เมตร เริ่ม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สนามบิน 4.21 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2572
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 12 จาก 12 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. แม่เหียะ
      5. แม็คโคร หางดง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของแม็คโคร หางดง

      ดิ เออบาน่า 2
      ดิ เออบาน่า 2
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เออบาน่า 4
      ดิ เออบาน่า 4
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿21.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พฤกษา วิลล์ 75 ราชพฤกษ์-แม่เหียะ
      พฤกษา วิลล์ 75 ราชพฤกษ์-แม่เหียะ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านพิกุลทอง
      บ้านพิกุลทอง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K
      ดูข้อมูลโครงการ
      กุลพันธ์ วิลล์ 2
      กุลพันธ์ วิลล์ 2
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เชียงใหม่ แกรนด์วิว
      เชียงใหม่ แกรนด์วิว
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในแม็คโคร หางดง