• เชียงใหม่

      ทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ใน เชียงใหม่

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 1)

      เปิดแผนที่
      เมืองเชียงใหม่
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      ทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิตี้วิว ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม, ช้างม่อย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ซิตี้วิว ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
      ช้างม่อย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿19,000/เดือน ฿28,000 /เดือน (฿127/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิตี้วิว ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
      เปิดประสบการณ์การอยู่อาศัยใจกลางเมืองเชียงใหม่ได้ที่ City View Tower โครงการคอนโดมิเนียมที่รายล้อมไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก และสถานที่สำคัญต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็น สถานพยาบาล แหล่งช้อปปิ้งชั้นนำ และสถานที่...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 5 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ไม่ต้องเดินทางไปดูทาวน์เฮ้าส์ให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของทาวน์เฮ้าส์ ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่

      เมืองเชียงใหม่
      เมืองเชียงใหม่
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในเชียงใหม่

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      ฿14,500 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      ดิ เออบาน่า 1
      ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿22,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ดอยคำ ฮิลล์ไซด์ 2
      น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
      ฿40,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      โฮม อิน พาร์ค
      หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
      ฿30,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      พิมพ์พิชฎา
      สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
      ฿32,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 687 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในเชียงใหม่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน เชียงใหม่

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในเชียงใหม่

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เชียงใหม่

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿20,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿20,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿183 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿183 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน เชียงใหม่ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน เชียงใหม่

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เชียงใหม่ ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿13,500 2 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 113 ยูนิต) ฿20,900 3 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 172 ยูนิต) ฿22,800 4 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 36 ยูนิต) ฿32,900 6 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 2 ยูนิต) ฿26,500

      ภาพรวมของ ทาวน์เฮ้าส์ ใน เชียงใหม่

      เชียงใหม่ เป็นจังหวัดขนาดใหญ่ มีพื้นที่ทั้งหมดจำนวน 22,176 ตารางกิโลเมตร พื้นที่แนวเขตติตต่อกับหลายจังหวัด ซึ่งมีจำนวนอำเภออยู่ 25 อำเภอ ซึ่งประชากรใน เชียงใหม่ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,779,254 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 861,692 คน และผู้หญิง จำนวน 917,562 คน 

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ ทาวน์เฮ้าส์ ใน เชียงใหม่ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿29,900 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดทาวน์เฮ้าส์ที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿32,700 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้ทาวน์เฮ้าส์ ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย ณ ตอนนี้ Klung Baan มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมดอยู่ที่ 446 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน เชียงใหม่

      สำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน เชียงใหม่ นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 ทาวน์เฮ้าส์ ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5343121 - Faham Village ตั้งอยู่ในพื้นที่ ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U6030209 - เชียงใหม่วิวดอย ตั้งอยู่ในพื้นที่ หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 92 ตรม. ค่าเช่า ฿0 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5362091 - Chiang Mai View Suai 2 Village ตั้งอยู่ในพื้นที่ แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ค่าเช่า ฿12,000 ต่อเดือน
      • 4. เลขที่ยูนิต: U5924866 - The Flow ตั้งอยู่ในพื้นที่ สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ค่าเช่า ฿0 ต่อเดือน