เชียงใหม่
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ใน เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
(มี คอนโด 183)
พีคส์ การ์เด้น
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่
฿28,000/เดือน
(฿538/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ การ์เด้น
พีคส์ การ์เด้น (Peaks Garden)คอนโดหรูระดับไฮเอนด์ย่านธุรกิจในตัวเมืองเชียงใหม่ใกล้ชิดธรรมชาติ เต็มไปด้วยแมกไม้นานาพรรณเพื่อเติมเต็มความเขียวขจีให้ชุ่มฉ่ำได้อย่างลงตัว พีคส์ การ์เด้น (Peaks Garden) คอน...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
52 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 7
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกาย บรีซ คอนโด
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่
฿32,500/เดือน
(฿382/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกาย บรีซ คอนโด
สกาย บรีซ คอนโด (Sky Breeze Condo) คอนโดมิเนียม Low Rise ใจกลางเมืองเชียงใหม่ เต็มเปี่ยมไปด้วยคุณภาพ บนทำเลที่เป็นศูนย์กลางย่านธุรกิจ แวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่หลากหลายและครบครัน ไม่ว่าจะเป็น...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 4.1 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ทรีโอ คอนโด เชียงใหม่
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่
฿85,200/เดือน
(฿1,780/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรีโอ คอนโด เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 48 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ทรีโอ คอนโด เชียงใหม่ บนทำเลของ ช้างเผือก, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 25...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 4.66 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวภูเขา
วิวเมือง
Office
ซาวน่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
5
6
7
181 - 183 จาก 183 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
เมืองเชียงใหม่
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของเมืองเชียงใหม่
สุเทพ
มี 52 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿32.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ช้างเผือก
มี 44 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.49K - ฿85.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองป่าครั่ง
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.49K - ฿18K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ฟ้าฮ่าม
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.99K - ฿14K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ช้างคลาน
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿28K
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่เหียะ
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.99K - ฿20K
ดูทำเลเพิ่มเติม
วัดเกต
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿16K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ท่าศาลา
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.49K - ฿9.99K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าแดด
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8K - ฿16K
ดูทำเลเพิ่มเติม