• เชียงใหม่

      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ แม็คโคร หางดง, แม่เหียะ

      (มี คอนโด 9)

      เปิดแผนที่
      แอร์พอร์ต โฮม คอนโด
      มีคอนโด 3
      สิริธารา คอนโดมิเนียม
      มีคอนโด 2
      แกรนด์ สิริธารา คอนโด
      มีคอนโด 1
      ซีรีน เลค นอร์ธ 1
      มีคอนโด 1
      ซีรีนเลค นอร์ท 8
      มีคอนโด 1
      พูล สวีท
      มีคอนโด 1
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สิริธารา คอนโดมิเนียม, แม่เหียะ
      สิริธารา คอนโดมิเนียม
      แม่เหียะ
      ฿7,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สิริธารา คอนโดมิเนียม
      หลีกหนีความวุ่นวายของชีวิตสังคมเมือง แล้วมาสัมผัสกับธรรมชาติอันสมบูรณ์ได้ที่ Siritara Condominium คอนโดมิเนียมโลไรส์ที่โดดเด่นด้วยรูปแบบอาคารโกลด์และซิลเวอร์ ที่นำเอากลิ่นอายความคลาสสิคมาผสมผสานความเป...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      ระเบียง
      ทีวี
      ภาพมุมกว้าง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอร์พอร์ต โฮม คอนโด, แม่เหียะ
      แอร์พอร์ต โฮม คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿8,500/เดือน (฿242/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอร์พอร์ต โฮม คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอร์พอร์ต โฮม คอนโด บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า คอนโด นี้ได้ด้วยราคา...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 2.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศคอนโดให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล แม็คโคร หางดง, แม่เหียะ
    • คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สิริธารา คอนโดมิเนียม, แม่เหียะ
      สิริธารา คอนโดมิเนียม
      แม่เหียะ
      ฿9,000/เดือน (฿236/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สิริธารา คอนโดมิเนียม
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 7 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีน เลค นอร์ธ 1, แม่เหียะ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีน เลค นอร์ธ 1, แม่เหียะ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีน เลค นอร์ธ 1, แม่เหียะ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีน เลค นอร์ธ 1, แม่เหียะ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีน เลค นอร์ธ 1, แม่เหียะ
      ซีรีน เลค นอร์ธ 1
      ประกาศเมื่อ 11 ชั่วโมงที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 ชั่วโมงที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿10,000/เดือน (฿285/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีน เลค นอร์ธ 1
      Serene Lake North 1 (ซีรีน เลค นอร์ธ 1)สัมผัสประสบการณ์สุดพิเศษของการใช้ชีวิตได้ที่ Serene Lake North 1 (ซีรีน เลค นอร์ธ 1) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ซึ่งตั้งอยู่บนทำเลที่อุดมสมบูรณ์บนถนนวงแหวน...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 3.47 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ไม่ต้องเดินทางไปดูคอนโดให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของคอนโด ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      แม่เหียะ
      ฿10,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอร์พอร์ต โฮม คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอร์พอร์ต โฮม คอนโด บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า คอนโด นี้ได้ด้วยราคา...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 2.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
      ครัว
      ห้องนอน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีนเลค นอร์ท 8, แม่เหียะ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีนเลค นอร์ท 8, แม่เหียะ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีนเลค นอร์ท 8, แม่เหียะ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีนเลค นอร์ท 8, แม่เหียะ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีนเลค นอร์ท 8, แม่เหียะ
      ซีรีนเลค นอร์ท 8
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿11,000/เดือน (฿314/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีรีนเลค นอร์ท 8
      North 8 Condo By Land and Houses Chiangmai (คอนโดนอร์ท 8 บาย แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ เชียงใหม่)พบกับคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นแห่งใหม่ บนทำเลใจกลางสิ่งแวดล้อมที่มีคุณภาพ พร้อมทั้งตอบรับรสนิยมการใช้ชีวิตอย่า...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 4.21 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      แอร์พอร์ต โฮม คอนโด
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿12,000/เดือน (฿342/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอร์พอร์ต โฮม คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอร์พอร์ต โฮม คอนโด บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 2.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ สิริธารา คอนโด, แม่เหียะ
      แกรนด์ สิริธารา คอนโด
      แม่เหียะ
      ฿14,000/เดือน (฿233/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ สิริธารา คอนโด
      แกรนด์ สิริธารา คอนโด (Grand Siritara Condo) คอนโดมิเนียมคุณภาพที่โดดเด่นเป็นเอกลักษณ์ด้วยการออกแบบสถาปัตยกรรมตึกในรูปทรง 8 เหลี่ยมซึ่งผสมผสานระหว่างความทันสมัยและสถาปัตยกรรมแบบล้านนาออกมาในรูปแบบอาคา...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 3.8 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับคอนโดทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พูล สวีท, แม่เหียะ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พูล สวีท, แม่เหียะ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พูล สวีท, แม่เหียะ
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พูล สวีท, แม่เหียะ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พูล สวีท, แม่เหียะ
      พูล สวีท
      แม่เหียะ
      ฿20,000/เดือน (฿330/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พูล สวีท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 60.47 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พูล สวีท บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 60.47 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 4.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      จากุซซี่
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. แม่เหียะ
      5. แม็คโคร หางดง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของแม็คโคร หางดง

      แอร์พอร์ต โฮม คอนโด
      แอร์พอร์ต โฮม คอนโด
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.48K - ฿12K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สิริธารา คอนโดมิเนียม
      สิริธารา คอนโดมิเนียม
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.98K - ฿8.98K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แกรนด์ สิริธารา คอนโด
      แกรนด์ สิริธารา คอนโด
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซีรีน เลค นอร์ธ 1
      ซีรีน เลค นอร์ธ 1
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซีรีนเลค นอร์ท 8
      ซีรีนเลค นอร์ท 8
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พูล สวีท
      พูล สวีท
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในแม็คโคร หางดง