เชียงใหม่
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ใน เมืองพัทยา, พัทยา
(มี คอนโด 367)
เมืองพัทยา
฿40,000/เดือน
(฿252/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน คอมเพล็กซ์
จอมเทียน คอมเพล็กซ์ (Jomtien Complex), คอมโดมิเนียมตึกแฝดสุดหรู วิวทะเล ทำเลตั้งอยู่ใกล้หาดดงตาล ซึ่งเป็นชายหาดที่ดีที่สุดของพัทยา ห่างจากโครงการไปเพียง 200 เมตร ล้อมรอบไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่าง ๆ...
Details:
สตูดิโอ
160 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.65 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 3
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿45,000/เดือน
(฿503/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 3
เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 3 (Executive Residence 3) โครงการคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ สูง 7 ชั้น ตั้งอยู่บนทำเลที่มีคุณภาพ ซอยราชวรุณ บนเขาพระตำหนัก มีความเป็นส่วนตัวสูง ด้วยจำนวนยูนิตห้องพักที่มีเพียง 40 ยูน...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.7 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อัลเทร่า โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา
เมืองพัทยา
฿45,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อัลเทร่า โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 45 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัลเทร่า โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.15 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวเมือง
วิวสวน
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาร์เดน โฮเต็ล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา
เมืองพัทยา
฿45,000/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อาร์เดน โฮเต็ล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาร์เดน โฮเต็ล แอนด์ เรสซิเดนซ์ พัทยา บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
เมืองพัทยา
฿45,000/เดือน
(฿1,680/ตรม.)