เชียงใหม่
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ใน ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
(มี คอนโด 166)
ดูรูปทั้งหมด
28 ชิดลม
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿39,990/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ 28 ชิดลม
โครงการ 28 Chidlom หนึ่งใน 3 Limited Luxury Condominium Collection จาก SC Asset ซึ่งเป็นโครงการฟรีโฮลด์ (Freehold) หนึ่งเดียวในใจกลางชิดลม ภายใต้แนวคิด “IT’S A CHOICE, NOT AN OPTION”...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.41 กม.
ARL 1.29 กม.
MRT 2.37 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 5 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โนเบิล เพลินจิต
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿45,000/เดือน
(฿976/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit ตอบโจทย์ทุกการค้นหาด้วยการผสมผสานแนวคิด Minimalism กับความคลาสสิคสมัยใหม่ที่ให้สวยงามแต่เรียบหรูตามแนวปรัชญา “Less is more” และเพิ่มการออกแบบที่ทันสมัย ตามแนวคิดสถาปัตยกรรม...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.32 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.1 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
Office
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ราชดำริ
ปทุมวัน, ปทุมวัน
฿45,000/เดือน
(฿660/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ราชดำริ
เดอะ ราชดำริ (The Rajdamri) คอนโดมิเนียม High Rise พร้อมอยู่ใจกลางเมืองกรุง ที่ให้ประสบการณ์การอยู่อาศัยไม่ต่างกับโรงแรมหรู 5 ดาว ด้วยการดีไซน์ตัวอาคารที่น่าตื่นตาตื่นใจ ไม่ว่าจะเป็นในส่วนของ Lobby ที...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.24 กม.
MRT 1.54 กม.
ARL 1.9 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสนามกอล์ฟ
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สินธร เรสซิเดนซ์ หลังสวน
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿45,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สินธร เรสซิเดนซ์ หลังสวน
คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง บนพื้นที่โครงการสินธรวิลเลจ ซึ่งมีเนื้อที่ประมาณ 52 ไร่ รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย เช่น Central Embassy, Central Chidlom, โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์, จุฬาลงกรณ์มหาวิทยา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.04 กม.
BTS 1.38 กม.
ARL 3.2 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 3
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สินธร เรสซิเดนซ์ หลังสวน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿50,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สินธร เรสซิเดนซ์ หลังสวน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.04 กม.
BTS 1.38 กม.
ARL 3.2 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โนเบิล เพลินจิต
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿52,000/เดือน
(฿943/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.32 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.1 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
28 ชิดลม
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿55,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ 28 ชิดลม
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.41 กม.
ARL 1.29 กม.
MRT 2.37 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ทีวี
ห้องเก็บไวน์
สถานะการเช่า: 15 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สินธร เรสซิเดนซ์ หลังสวน
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿55,000/เดือน
(฿1,370/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สินธร เรสซิเดนซ์ หลังสวน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.04 กม.
BTS 1.38 กม.
ARL 3.2 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สินธร เรสซิเดนซ์ หลังสวน
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿55,000/เดือน
(฿1,370/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สินธร เรสซิเดนซ์ หลังสวน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.04 กม.
BTS 1.38 กม.
ARL 3.2 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวโล่งๆ
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สินธร มิดทาวน์
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿58,000/เดือน
(฿1,450/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สินธร มิดทาวน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สินธร มิดทาวน์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2563 ซ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.42 กม.
MRT 1.85 กม.
ARL 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวน
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมวัน
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿60,000/เดือน
(฿1,870/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สินธร มิดทาวน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สินธร มิดทาวน์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2563 ซ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.42 กม.
MRT 1.85 กม.
ARL 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 1
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคปเฮาส์
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿60,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เคปเฮาส์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 42 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคปเฮาส์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2561 ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
42 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
ARL 1.95 กม.
MRT 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 11
วิวเมือง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
หรรษา ราชดำริ
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿62,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ หรรษา ราชดำริ
Hansar Rajdamri (หรรษา ราชดำริ)ค้นพบประสบการณ์การใช้ชีวิตในใจกลางเมืองที่ทันสมัย พร้อมการเดินทางสะดวกสบาย เพียง 4 นาที จากสถานีรถไฟฟ้า BTS ราชดำริ สายสีลม และสถานีรถไฟฟ้า BTS ชิดลม โดยโครงการนั้นตกแต่...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
59 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.24 กม.
MRT 1.45 กม.
ARL 1.9 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเรียนเต็ล เรสซิเดนซ์ แบงค็อก
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿65,000/เดือน
(฿1,440/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอเรียนเต็ล เรสซิเดนซ์ แบงค็อก
Oriental Residence คอนโดสุดหรู ทำเลทอง บนถนนวิทยุ ที่รายล้อมไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น เซ็นทรัลชิดลม, สยามพารากอน, โรงพยาบาลบีเอนเอช สวนลุมพินี และใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต เพียง 750 เมต...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.74 กม.
MRT 1.93 กม.
ARL 2.82 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
หรรษา ราชดำริ
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿81,250/เดือน
(฿1,370/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ หรรษา ราชดำริ
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
59 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.24 กม.
MRT 1.45 กม.
ARL 1.9 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม.ไทย ทาวเวอร์
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿97,800/เดือน
(฿1,630/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เอ็ม.ไทย ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 59.83 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอ็ม.ไทย ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
59.83 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.72 กม.
MRT 1.8 กม.
ARL 2.23 กม.
สร้างเสร็จ 2564
ชั้น 2
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 166 จาก 166 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ปทุมวัน
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของปทุมวัน
ลุมพินี
มี 145 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿97.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมวัน
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.9K - ฿44.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
วังใหม่
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿29.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
รองเมือง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿29.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม