• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใน ปากเกร็ด, นนทบุรี

      (มี คอนโด 61)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเลค คอนโดมิเนียม, บ้านใหม่, ปากเกร็ด
      เดอะเลค คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บ้านใหม่, ปากเกร็ด
      ฿35,000/เดือน ฿37,000 /เดือน (฿323/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเลค คอนโดมิเนียม
      The Lake Condominium, in the Heart of Muang Thong Thani, Nonthaburi Photos taken February 2026 – Actual unit. 🌟 Residence Highlights ✔ 21st floor with uninterrupted panoramic lake views✔ D...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 108 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวทะเลสาป
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 61 จาก 61 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. ปากเกร็ด

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของปากเกร็ด

      บ้านใหม่
      บ้านใหม่
      มี 20 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿1 - ฿34.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เทศบาลนครปากเกร็ด
      เทศบาลนครปากเกร็ด
      มี 16 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.48K - ฿12.5K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองเกลือ
      คลองเกลือ
      มี 15 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.48K - ฿18K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางตลาด
      บางตลาด
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿23.9K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในปากเกร็ด คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      คอนโด For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน