เชียงใหม่
คอนโด พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใน คลองตัน, คลองเตย
(มี คอนโด 461)
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตัน
฿170,000/เดือน
(฿1,310/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ คอนโดมิเนียม ระดับ ULTIMATE ที่เกิดจากการร่วมทุนกันของ Raimon Land กับ Tokyo Tatemono บนทำเลศักยภาพสูงใจกลางเมือง ตัวอาคารออกแบบสไตล์โมเดิร์นทันสมัย เพิ่มลูกเล่นของอาคารโดยใช้เส้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
MRT 1.64 กม.
ARL 3.5 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เวีย 34
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองตัน
฿180,000/เดือน
(฿1,440/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวีย 34
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวีย 34 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2569 ซึ่ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.5 กม.
MRT 2.48 กม.
สร้างเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 7
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รวีวรรณ สเปซ
คลองตัน
฿180,000/เดือน
(฿691/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รวีวรรณ สเปซ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รวีวรรณ สเปซ บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2564 ...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.01 กม.
MRT 2.38 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คราม สุขุมวิท 26
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตัน
฿180,000/เดือน
(฿999/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คราม สุขุมวิท 26
Kraam Sukhumvit 26Kraam “คราม” ซึ่งเป็นภาษาไทยโบราณหมายความว่า บ้าน ฉะนั้นโครงการได้ใส่ใจในการตกแต่งและออกแบบทุกอย่างให้ได้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้านจริง ๆ และด้วยทำเลของตัวโครงการที่อยู่ใจก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.57 กม.
MRT 1.93 กม.
ARL 3.77 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿180,000/เดือน
(฿1,320/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136.13 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
MRT 1.64 กม.
ARL 3.5 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สถานะการเช่า: 25 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿192,000/เดือน
(฿1,450/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
MRT 1.64 กม.
ARL 3.5 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ซาวน่า
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน
฿200,000/เดือน
(฿804/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34
คอนโดมิเนียมหรู ภายใต้คอนเซ็ปต์ “Window to the park” อาคารดีไซน์ New York Art Deco กระจกทรงสูง พร้อม Balcony เพื่อรับวิวสวน โดดเด่นด้วยทำเลใจกลางสุขุมวิท ติดสวนเบญจสิริ ใกล้บีทีเอสพร้อมพงษ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
248.37 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
MRT 1.69 กม.
ARL 3.57 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตัน
฿200,000/เดือน
(฿805/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34
The Crest Sukhumvit 24 (เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 24)คอนโดมิเนียม High Rise สุดหรู หนึ่งในโครงการคุณภาพจาก เอสซี แอสเสท ที่พร้อมจะพาคุณไปค้นพบประสบการณ์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ ในการใช้ชีวิตในเมืองกรุงแห่งนี้ ด้วยค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
248 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
MRT 1.69 กม.
ARL 3.57 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿250,000/เดือน
(฿1,540/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
MRT 1.64 กม.
ARL 3.5 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
จากุซซี่
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿390,000/เดือน
(฿1,700/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
Super Luxury 4 bedrooms condo for rent - Phrom Phong The Estelle Phrom Phong The Emquartier, Emporium, Rain Hill, K-Village, Benjasiri Park 4 Bedrooms, 4 Bathrooms, fully furnished, private lift 1 kit...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
229 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
MRT 1.64 กม.
ARL 3.5 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองตัน
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน
฿400,000/เดือน
(฿1,740/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
MRT 1.64 กม.
ARL 3.5 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
14
15
16
451 - 461 จาก 461 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
คลองเตย
คลองตัน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองตัน
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
มี 80 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿84.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ คิว สุขุมวิท 36
มี 33 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿26K - ฿64.9K
ดูข้อมูลโครงการ
โนเบิล รีไฟน์
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿59.9K
ดูข้อมูลโครงการ
โอกะ เฮาส์
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.5K - ฿39.9K
ดูข้อมูลโครงการ
บีทนิค สุขุมวิท 32
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
โนเบิล รีมิกซ์
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21K - ฿130K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿118K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿140K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ลุมพินี 24
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.5K - ฿97.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K - ฿64.9K
ทำเลที่ตั้ง
1
โอกะ เฮาส์
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
฿15,978
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
฿16,375
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
฿32,954
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว