• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ให้เช่า ใน ภูเก็ต

      (มี คอนโด 71)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      อัลลามันดา ลากูนา
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿95,000/เดือน (฿863/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
      อัลลามันดา ลากูนา (Allamanda Laguna) อพาร์ทเม้นท์สุดหรู จากการออกแบบสไตล์ยุโรป ตั้งอยู่ริมทะเลสาบใจกลางลากูน่า พร้อมทิวทัศน์อันงดงามของสนามกอล์ฟ ในบรรยากาศที่เงียบสงบ ห้อมล้อมไปด้วยต้นไม้อันเขียวขจี ม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสนามกอล์ฟ
      วิวสวนสาธารณะ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      อัลลามันดา ลากูนา
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿95,000/เดือน (฿1,140/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 83 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเลสาป
      วิวสนามกอล์ฟ
      ลิฟต์ส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว, ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      บ้านไม้ขาว
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿100,000/เดือน (฿1,120/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
      Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 89 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านมันดาลา, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      บ้านมันดาลา
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿170,000/เดือน (฿586/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านมันดาลา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นบ้าน เพนท๋เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอนใหญ่ 1 ห้องนอนเล็ก มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. ยูนิตนี้อยู่ในโครงการบ้านแมนดาลา บนทำเลลากูน่า เชิงทะเล,ภูเก็ต และสร้างเสร็จเมื่อ ม.ค.2555 ซ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 290 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.97 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      เดอะ พรีวิลเลจ
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿180,000/เดือน (฿522/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
      โครงการ The Privilege ตั้งอยู่บนทำเลใกล้หาดกะหลิม เป็นเขตที่ขึ้นชื่อว่า สวยงามไม่แพ้หาดอื่น ๆ ในจังหวัดภูเก็ต และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร ขึ้นชื่อมากมาย นอกจากนี้ยังเป็นที่นิยม สำหรับนั่งชมพระอาทิตย์ตก...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 345 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.62 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      จากุซซี่
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์, ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ป่าตอง ทาวเวอร์
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿185,000/เดือน (฿2,370/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
      Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 78 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.77 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายน้ำ, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      บ้านชายน้ำ
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿250,000/เดือน (฿980/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายน้ำ
      พักผ่อนอย่างเหนือระดับกับอพาร์ทเม้นท์ริมชายหาดบางเทา ที่ส่งมอบความเป็นส่วนตัวแบบขั้นสุดไปกับโครงการ Baan Chai Nam บ้านชายน้ำ ที่จะนำคุณไปสู่ความสวยงามของธรรมชาติของท้องทะเลอันดามัน ภูเขา และพรรณไม้สีเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 255 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2543
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชั้นลอย
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿250,000/เดือน ฿275,000 /เดือน (฿555/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.39 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว, ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      บ้านไม้ขาว
      ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿280,000/เดือน (฿1,060/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 263 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      เดอะ วิว
      กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿300,000/เดือน ฿360,000 /เดือน (฿808/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      ค้นพบบรรยากาศการพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ The View (เดอะ วิว) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ต ที่ทำให้คุณได้กลับสู่อ้อมกอดแห่งธรรมชาติอีกครั้ง ด้วยทำเลที่ตั้งบนเนินเขาที่รายล้อมไปด้วยป่าไม้เขตร้อนอันเขียวชอุ่ม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 371 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      จากุซซี่
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿750,000/เดือน (฿2,140/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 71 จาก 71 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต

      กะทู้
      กะทู้
      มี 31 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿185K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ถลาง
      ถลาง
      มี 23 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿750K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองภูเก็ต
      เมืองภูเก็ต
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿300K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      แกรนด์ กมลา ฟอลส์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿24,992 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
      กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿92,969 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม
      วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿14,995 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      777 บีช คอนโด
      ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿13,995 ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      5
      วีว่า ป่าตอง
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿22,992 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 626 โครงการ สำหรับคอนโดในภูเก็ต คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง