• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ให้เช่า ใน กะทู้, ภูเก็ต

      (มี คอนโด 31)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์, ป่าตอง, กะทู้
      ป่าตอง ทาวเวอร์
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿185,000/เดือน (฿2,370/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
      Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 78 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.77 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 31 จาก 31 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของกะทู้

      กมลา
      กมลา
      มี 18 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿80K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ป่าตอง
      ป่าตอง
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿185K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะทู้
      กะทู้
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿35K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      แกรนด์ กมลา ฟอลส์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿40,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      วีว่า ป่าตอง
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿23,000 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿35,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      แอ็บโซลูท บางลา สวีท
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿35,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      รอยัล เพลส
      กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿10,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 168 โครงการ สำหรับคอนโดในกะทู้ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง