เชียงใหม่
คอนโด พร้อม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ให้เช่า ใน พัทยา
(มี คอนโด 97)
เมืองพัทยา, พัทยา
฿75,000/เดือน
(฿174/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 430 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2542&...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
430 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สถานะการเช่า: 23 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอปัส
เมืองพัทยา, พัทยา
฿79,000/เดือน
(฿686/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอปัส
Apus เอปัส คอนโดสุดลักซ์ชัวรี่ ใจกลางพัทยา ตกแต่งอย่างหรูหราในสไตล์รีสอร์ท มาพร้อมกับสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครันเทียบเท่ากับโรงแรมระดับ 5 ดาว และวิวสระว่ายน้ำทุกห้อง ในบรรยากาศที่มีความเงียบสงบ แล...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.76 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวเมือง
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รอยัลคลิฟการ์เด้น
เมืองพัทยา, พัทยา
฿80,000/เดือน
(฿320/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
เปลี่ยนบรรยากาศการอยู่อาศัยท่ามกลางความเร่งรีบ และวุ่นวายของสังคมเมือง มาสัมผัสความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวได้ที่ Royal Cliff Garden คอนโดมิเนียม High-Rise สถาปัตยกรรมที่มีความโดดเด่นด้วยการออกแบบที่ทัน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.8 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
นาเกลือ, พัทยา
฿85,000/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
The Palm Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา สามารถมองเห็นวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต โครงการมีพื้นที่หาดส่วนตัวกว้างถึง 70 เมตร พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวให้กับผู้พักอาศัย ได้พักผ่อนไปกับริมทะเล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
82 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.82 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวทะเล
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
นาเกลือ, พัทยา
฿95,000/เดือน
(฿941/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
🌟 Gorgeous Seaview 2-Bedroom Condo for Rent at Northpoint Pattaya! 🌴🏖️ 🛏️ Bedrooms: 2 | 🛁 Bathrooms: 2 | 📐 Size: 101 sqm | 🏞️ High Floor | 🏊♀️ Sky Pool & More Discover the ultimate beach...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงหน้าหาดได้
ซาวน่า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา
฿95,000/เดือน
(฿1,900/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
กลับมาอีกครั้งกับโครงการจาก เครือคุณภาพแสนสิริ คอนโดมิเนียมสุดหรู แห่งเดียวใจกลางพัทยากลาง ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ครบครันเท่านั้น แต่ยังเติมเต็มรสนิยมการใช้ชีวิตของคุณ ให้สมบูรณ์แบ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา
฿115,000/เดือน
(฿646/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
178 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ชั้นลอย
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
91 - 97 จาก 97 ยูนิต
คอนโด for rent
ชลบุรี
พัทยา
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของพัทยา
เมืองพัทยา
มี 71 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿95K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาเกลือ
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8K - ฿120K
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿18,922
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿7,000
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
สยามโอเชี่ยน วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿45,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿20,000
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 508 โครงการ สำหรับคอนโดในพัทยา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง