• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใน สมุทรปราการ

      (มี คอนโด 36)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท - สมุทรปราการ, ท้ายบ้านใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท - สมุทรปราการ
      ท้ายบ้านใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      ฿27,500/เดือน (฿529/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท - สมุทรปราการ
      ติดถนนสุขุมวิท ติดห้างสรรพสินค้า ติดรถไฟฟ้า BTS แพรกษา ใกล้ทางพิเศษบูรพาวิถี, ติดโรบินสัน สมุทรปราการ, ตลาดแบล็คมาร์เก็ต, ติดบิ๊กซี สมุทรปราการ,  ใกล้ รร.สมุทรปราการ, ใกล้ รร.สตรีสมุทรปราการ, ใกล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 52 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ติดสถานี BTS/MRT
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
      เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      ฿28,000/เดือน (฿389/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
      🔥Best Price🔥    📍Metropolist samrong 2 bed 2 bathroom 72 sqm **BTS Samrong interchange ( Sukhumvit line )    Fully furnished ✅Refrigerator, ✅Washing machine ✅Microwave ✅TV...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 72 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.06 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวทะเลสาป
      ติดสถานี BTS/MRT
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นูเวลคอนโดมิเนียม, บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
      นูเวลคอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
      ฿28,000/เดือน (฿286/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นูเวลคอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 98 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นูเวลคอนโดมิเนียม บนทำเลของ บางโฉลง, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2545 ซึ่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 98 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2545
      แบบ High Rise
      ชั้น 3
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
      บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      ฿95,000/เดือน (฿1,040/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 91.53 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม....
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 91.53 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      เดอะ ซิตี้ บางนา
      บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      ฿230,000/เดือน (฿553/ตรม.)
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 416 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 416 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2565
      ชั้น 2
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา 2, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
      เดอะ ซิตี้ บางนา 2
      บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
      ฿350,000/เดือน (฿700/ตรม.)
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา 2 บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2567
      ชั้น 2
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 36 จาก 36 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรปราการ

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรปราการ

      เมืองสมุทรปราการ
      เมืองสมุทรปราการ
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.9K - ฿28K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางพลี
      บางพลี
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿350K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางบ่อ
      บางบ่อ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.5K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางเสาธง
      บางเสาธง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในสมุทรปราการ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      แอสปาย เอราวัณ
      ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      ฿8,500 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      ไอดีโอ สุขุมวิท 115
      เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      ฿7,900 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      3
      เดอะ ทรัสต์ คอนโด แอทบีทีเอส เอราวัณ
      ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      ฿7,900 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 199 โครงการ สำหรับคอนโดในสมุทรปราการ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง