• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใกล้ Yeak Pak Kret, เทศบาลนครปากเกร็ด

      (มี คอนโด 1)

      เปิดแผนที่
      ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด
      มีคอนโด 1
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด, เทศบาลนครปากเกร็ด
      ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เทศบาลนครปากเกร็ด
      ฿9,000/เดือน (฿290/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด
      ให้เช่าราคาสุดคุ้ม คอนโดชั้น 24 ของใหม่ครบ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ห่างจาก MRT สถานีห้าแยกปากเกร็ด 150 เมตร   ห้องใหม่ ไม่เคยมีคนอยู่มาก่อน เลขห้อง 298/318 สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ระ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 31 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 24
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ไม่ต้องเดินทางไปดูคอนโดให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของคอนโด ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. ปากเกร็ด
      4. เทศบาลนครปากเกร็ด
      5. Yeak Pak Kret

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของYeak Pak Kret

      ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด
      ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.99K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในYeak Pak Kret

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในYeak Pak Kret คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน Yeak Pak Kret

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในYeak Pak Kret

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ Yeak Pak Kret

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ Yeak Pak Kret อยู่ที่ ฿8,490 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ Yeak Pak Kret อยู่ที่ ฿8,490 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ Yeak Pak Kret อยู่ที่ ฿278 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ Yeak Pak Kret อยู่ที่ ฿278 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใกล้ Yeak Pak Kret ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใกล้ Yeak Pak Kret