• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใกล้ ปราสาทสัจธรรม, นาเกลือ

      (มี คอนโด 3)

      เปิดแผนที่
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      มีคอนโด 1
      เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
      มีคอนโด 1
      การ์เดน คลิฟ คอนโดมิเนียม 2
      มีคอนโด 1
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ
      ฿38,180/เดือน (฿488/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
      หลับตาแล้วลองจินตนาการถึงสถานที่ในฝัน สถานที่ที่ทำให้คุณได้ค้นพบความเงียบสงบ ทั้งยังล้อมรอบไปด้วยวิวทะเลแบบพาโนรามา พร้อมเพลิดเพลินไปกับความเขียวขจีของธรรมชาติ ด้วยความฝันที่กลายเป็นจริง กับการค้นหาขอ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 78 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 3.23 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ การ์เดน คลิฟ คอนโดมิเนียม 2, นาเกลือ
      การ์เดน คลิฟ คอนโดมิเนียม 2
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿60,000/เดือน (฿299/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ การ์เดน คลิฟ คอนโดมิเนียม 2
      เติมเต็มการพักผ่อนที่แสนพิเศษไปกับช่วงเวลาที่เป็นส่วนตัว เพื่อพบกับความสุขที่แท้จริงได้ที่ Garden Cliff Condominium 2 คอนโดมิเนียมบนทำเลคุณภาพ ภายใต้บรรยากาศที่อบอุ่น โอบล้อมไปด้วยธรรมชาติที่เปิดรับวิ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.86 กม.
      สร้างเสร็จ 2534
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสวน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      Rent-to-Own
      สถานะการเช่า: 30 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿80,000/เดือน (฿998/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      The Palm Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา สามารถมองเห็นวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต โครงการมีพื้นที่หาดส่วนตัวกว้างถึง 70 เมตร พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวให้กับผู้พักอาศัย ได้พักผ่อนไปกับริมทะเล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.82 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 36
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. ปราสาทสัจธรรม

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของปราสาทสัจธรรม

      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿79.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
      เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿38.1K
      ดูข้อมูลโครงการ
      การ์เดน คลิฟ คอนโดมิเนียม 2
      การ์เดน คลิฟ คอนโดมิเนียม 2
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿59.9K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในปราสาทสัจธรรม

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในปราสาทสัจธรรม คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ปราสาทสัจธรรม

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในปราสาทสัจธรรม

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ ปราสาทสัจธรรม

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ ปราสาทสัจธรรม อยู่ที่ ฿34,900 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ ปราสาทสัจธรรม อยู่ที่ ฿34,900 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ ปราสาทสัจธรรม อยู่ที่ ฿566 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ ปราสาทสัจธรรม อยู่ที่ ฿566 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใกล้ ปราสาทสัจธรรม ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใกล้ ปราสาทสัจธรรม