เชียงใหม่
คอนโด พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใน คลองเตยเหนือ, วัฒนา
(มี คอนโด 38)
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน 225 สวัสดี
คลองเตยเหนือ
฿120,000/เดือน
(฿300/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน 225 สวัสดี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน 225 สวัสดี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.1 กม.
BTS 1.63 กม.
ARL 1.81 กม.
สร้างเสร็จ 2552
ชั้น 3
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิลลี่ เฮ้าส์
คลองเตยเหนือ
฿120,000/เดือน
(฿413/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิลลี่ เฮ้าส์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิลลี่ เฮ้าส์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.55 กม.
BTS 0.75 กม.
ARL 1.68 กม.
สร้างเสร็จ 2539
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฟินน์ สุขุมวิท 31
คลองเตยเหนือ
฿129,000/เดือน
(฿859/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31
ฟินน์ สุขุมวิท 31 (FYNN Sukhumvit 31) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ใจกลางเมืองย่านสุขุมวิท สะท้อนผ่านแนวคิดของการออกแบบสถาปัตยกรรมเน้นการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยได้อย่างแท้จริง และยังเอื้อในการป...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.19 กม.
BTS 1.4 กม.
ARL 1.91 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน สวัสดี
คลองเตยเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน สวัสดี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน สวัสดี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552&n...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.3 กม.
MRT 1.52 กม.
ARL 2.14 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสราญ
คลองเตยเหนือ
฿170,000/เดือน
(฿243/ตรม.)
คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสราญ
Baan Saraan (บ้านสราญ) Baan Saraan คอนโดสไตล์บ้านเดี่ยวที่มีเอกลักษณ์การออกแบบภายนอกที่โดดเด่นคล้ายบ้านเรือนไทยดั้งเดิม แต่ผสานอย่างกลมกลืนไปกับสีสันของสังคมเมือง ใกล้ห้าง Emporium, EmQuartier, Termin...
Details:
5
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.76 กม.
BTS 1.95 กม.
ARL 2.48 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
จากุซซี่
ดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 14 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿175,000/เดือน
(฿1,330/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเลส อโศก
Celes Asoke (เซอเลส อโศก) คอนโดมิเนียม high rise ตั้งอยู่บนทำเลทอง ย่านอโศก ภายใต้คอนเซปต์ที่ว่า “Prime of the Prime” ที่จะเติมเต็มทุกความต้องการของคนเมือง เพียงไม่กี่ก้าวคุณก็จะพบ ร้านอาห...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
131 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 35
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31
คลองเตยเหนือ
฿180,000/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอร์เคิล สุขุมวิท 31
Circle Sukhumvit 31 (เซอร์เคิล สุขุมวิท 31) โครงการ Hi-end ที่สุดของไลฟ์สไตล์ หรูหราเหนือระดับ ภายใต้คอนเซ็ปต์ "Eco-Luxury Living" วิถีชีวิตอันหรูหรา แต่ยังคำนึงถึงสิ่งแวดล้อม คอนโดมิเนียมสไตล์ร่วมสมั...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.13 กม.
BTS 1.27 กม.
ARL 2.19 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เวอร์รันด้า
คลองเตยเหนือ
฿230,000/เดือน
(฿353/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เวอร์รันด้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เวอร์รันด้า บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.59 กม.
BTS 0.81 กม.
ARL 2.01 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 38 จาก 38 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
คลองเตยเหนือ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองเตยเหนือ
แอชตัน อโศก
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿28K - ฿54.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ลอฟท์ อโศก
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿26K - ฿36.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ฟินน์ สุขุมวิท 31
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿74.9K - ฿129K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ เอส อโศก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿69.9K - ฿88.9K
ดูข้อมูลโครงการ
วินด์ สุขุมวิท 23
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿31K - ฿64.9K
ดูข้อมูลโครงการ
โนเบิล บี นายทีน
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿36.8K
ดูข้อมูลโครงการ
สุขุมวิท สวีท
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿38.1K
ดูข้อมูลโครงการ
เซอเลส อโศก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿175K
ดูข้อมูลโครงการ
ลิลลี่ เฮ้าส์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿99.9K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
โชตยากร
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿99.9K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในคลองเตยเหนือ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
แอชตัน อโศก
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿21,972
ราคาเริ่มต้น
11 รีวิว
2
บ้าน สิริ เธอร์ตี้ วัน
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿24,969
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
วาลเด้น อโศก
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿19,975
ราคาเริ่มต้น