เชียงใหม่
คอนโด พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใน ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
(มี คอนโด 41)
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿75,000/เดือน
(฿860/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ณ วรา เรสซิเดนซ์
Na Vara Residence (ณ วรา เรสซิเดนซ์)"ณ วรา เรสซิเดนซ์" เป็นคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ระดับพรีเมียม บนสุดยอดทำเลใจกลางเมืองตรงข้ามโรงเรียนมาแตร์เดอี ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีชิดลม เพียง 5 นาทีหรือ 400 เมตรเท่านั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
87 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.41 กม.
ARL 1.93 กม.
MRT 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ระเบียง
เพดานสูงสองชั้น
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นายเลิศ ไพรเวท เรสซิเดนท์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿98,000/เดือน
฿110,000 /เดือน
(฿326/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นายเลิศ ไพรเวท เรสซิเดนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นายเลิศ ไพรเวท เรสซิเดนท์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.67 กม.
ARL 1.81 กม.
MRT 2.06 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม.ไทย ทาวเวอร์
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿97,800/เดือน
(฿1,630/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เอ็ม.ไทย ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 59.83 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอ็ม.ไทย ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
59.83 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.72 กม.
MRT 1.8 กม.
ARL 2.23 กม.
สร้างเสร็จ 2564
ชั้น 2
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หรรษา ราชดำริ
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿100,000/เดือน
(฿932/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หรรษา ราชดำริ
Hansar Rajdamri (หรรษา ราชดำริ)ค้นพบประสบการณ์การใช้ชีวิตในใจกลางเมืองที่ทันสมัย พร้อมการเดินทางสะดวกสบาย เพียง 4 นาที จากสถานีรถไฟฟ้า BTS ราชดำริ สายสีลม และสถานีรถไฟฟ้า BTS ชิดลม โดยโครงการนั้นตกแต่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
107 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.24 กม.
MRT 1.45 กม.
ARL 1.9 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพ็งเส็งแมนชั่น
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿105,000/เดือน
(฿524/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพ็งเส็งแมนชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพ็งเส็งแมนชั่น บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.02 กม.
MRT 1.49 กม.
สร้างเสร็จ 2533
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เพ็งเส็งแมนชั่น
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿145,000/เดือน
(฿579/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพ็งเส็งแมนชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพ็งเส็งแมนชั่น บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.02 กม.
MRT 1.49 กม.
สร้างเสร็จ 2533
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
หลังสวน วิลล์
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿150,000/เดือน
(฿305/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หลังสวน วิลล์
หลังสวน วิลล์ (Langsuan Ville) คอนโดมิเนียม High Rise สูง 39 ชั้น บนทำเลที่ดีที่สุดใจกลางย่านหลังสวน พร้อมการเดินทางที่สะดวกสบาย ห่างจาก BTS ชิดลมเพียง 500 เมตร ทั้งยังแวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกท...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
491 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.57 กม.
MRT 1.63 กม.
ARL 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2544
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เครส ร่วมฤดี
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿150,000/เดือน
(฿563/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เครส ร่วมฤดี
The Crest Ruamrudee โครงการระดับ Luxury Low Rise ด้วยความโดดเด่นและความสวยงามทรงคุณค่าที่คู่ควรสำหรับคุณ โดย เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ตั้งอยู่บนทำเลทองใจกลางเมืองและเดินทางสะดวก เพราะโครงการตั้งอยู๋ใกล้กับ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
266 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.93 กม.
MRT 2.51 กม.
ARL 3.4 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สโคป หลังสวน
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿150,000/เดือน
(฿1,780/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สโคป หลังสวน
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการใช้ชีวิตอย่างเหนือระดับได้ที่ Scope Lang Suan (สโคป หลังสวน) ซึ่งเป็น High rise คอนโดมิเนียมระดับอินเตอร์เนชันแนลพรีเมียม มาพร้อมกับยูนิตพักอาศัยเพียง 158 ยูนิตเท่านั้น ที่ได้นำ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.24 กม.
ARL 1.77 กม.
MRT 1.96 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
จากุซซี่
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพ็งเส็งแมนชั่น
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿200,000/เดือน
(฿443/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพ็งเส็งแมนชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพ็งเส็งแมนชั่น บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.02 กม.
MRT 1.49 กม.
สร้างเสร็จ 2533
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมวัน
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿650,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนเซส แอท เดอะ เซนต์ รีจิส
THE RESIDENCES AT THE ST. REGIS ( เดอะ เรสซิเดนเซส แอท เดอะ เซนต์ รีจิส) คอนโดมิเนียมไฮเอนด์สุดหรูที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยและการใช้ชีวิตในเมืองใจกลางเมืองอย่างเหนือชั้นในทุกองค์ประกอบการอยู่อาศัย...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
440 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.07 กม.
MRT 1.48 กม.
ARL 1.88 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสนามกอล์ฟ
ยิมส่วนตัว
ซาวน่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 41 จาก 41 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ปทุมวัน
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของปทุมวัน
ลุมพินี
มี 38 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿648K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมวัน
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
รองเมือง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿34.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
วังใหม่
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25.9K
ทำเลที่ตั้ง
1
สมคิด การ์เด้น
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿47,883
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
2
เดอะ รูม พระราม 4
รองเมือง, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿23,942
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
มิวนีค หลังสวน
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿44,891
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เดอะ รอยัล มณียา
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿44,891
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส
฿179,563
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 147 โครงการ สำหรับคอนโดในปทุมวัน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง