• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใน บางรัก, กรุงเทพมหานคร

      (มี คอนโด 35)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอชตัน สีลม, สุริยวงศ์, บางรัก
      แอชตัน สีลม
      สุริยวงศ์, บางรัก
      ฿75,000/เดือน (฿862/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอชตัน สีลม
      Two Bedroom condo for Rent- Silom Ashton Silom Near BTS Chong Nonsi , MRT Silom, Lumpini park , Assumption College 2 Bedrooms 2 Bathrooms with bathtub Size 87 Sq.m. Rental 75,000 ฿ per month Contract...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 87 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.44 กม.
      MRT 1.09 กม.
      ARL 4.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เทตต์ สาทร ทเวลฟ์, สีลม, บางรัก
      เทตต์ สาทร ทเวลฟ์
      สีลม, บางรัก
      ฿115,000/เดือน (฿1,620/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เทตต์ สาทร ทเวลฟ์
      Tait 12 (เทตต์ ทเวลฟ์)Tait 12 คอนโดมิเนียมระดับไฮเอนด์ โครงการร่วมทุนระหว่าง Raimon Land & Tokyo Tatemono บนทำเลศักยภาพโซนสาทร ศูนย์กลางธุรกิจใจกลางเมือง ภายในซอยสาทร 12 ใกล้ทั้งรถไฟฟ้า BTS สถานีส...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 71 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.26 กม.
      MRT 1.7 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดสถานี BTS/MRT
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็ม สีลม, สุริยวงศ์, บางรัก
      เอ็ม สีลม
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สุริยวงศ์, บางรัก
      ฿119,000/เดือน (฿744/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็ม สีลม
      M-Silom (เอ็ม สีลม) high rise คอนโดมิเนียม ความสูงกว่า 53 ชั้น โดดเด่นด้วยการออกแบบ และทำเลที่ตั้ง ภายใต้คอนเซปต์ “ชีวิตที่เหนือกว่า ใจกลางย่านธุรกิจ” ด้วยทำเลที่ตั้ง บนถนนนราธิวาสใจกลางกร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.65 กม.
      MRT 0.9 กม.
      ARL 4.03 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      เทตต์ สาทร ทเวลฟ์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สีลม, บางรัก
      ฿120,000/เดือน (฿1,220/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เทตต์ สาทร ทเวลฟ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 98 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.26 กม.
      MRT 1.7 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ยิมส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร, สีลม, บางรัก
      เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร
      สีลม, บางรัก
      ฿500,000/เดือน (฿1,640/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร
      The Ritz-Carlton Residences At MahaNakhon (เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร)สัมผัสความหรูหราเหนือกาลเวลากับ The Ritz-Carlton Residences At MahaNakhon คอนโดระดับ Ultimate Luxury Class สถิติให...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 305 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.4 กม.
      MRT 1.36 กม.
      ARL 4.62 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 35 จาก 35 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางรัก

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของบางรัก

      สีลม
      สีลม
      มี 24 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿500K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สี่พระยา
      สี่พระยา
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23.5K - ฿55K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      มหาพฤฒาราม
      มหาพฤฒาราม
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿30K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สุริยวงศ์
      สุริยวงศ์
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿75K - ฿119K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
      สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
      ฿19,993 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      แอชตัน สีลม
      สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
      ฿24,992 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      3
      เดอะ รอยัล ศาลาแดง
      สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
      ฿84,972 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร