• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ให้เช่า ใน ถลาง, ภูเก็ต

      (มี คอนโด 40)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค, เชิงทะเล, ถลาง
      อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿100,000/เดือน (฿740/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.54 กม.
      สร้างเสร็จ 2536
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน การ์เด้นน์, เชิงทะเล, ถลาง
      ลายัน การ์เด้นน์
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿120,000/เดือน (฿540/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน การ์เด้นน์
      หลีกหนีจากความวุ่นวายพร้อมกลับสู่ธรรมชาติอันเงียบสงบอีกครั้งไปกับ Layan Gardens (ลายันการ์เด้นท์) อพาร์ทเม้นท์สุดหรูที่ตั้งอยู่ บนเนินเขาลายันอันเขียวชอุ่ม พร้อมทัศนียภาพสุดตระการตาแห่งมหาสมุทร และบรร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 222 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.6 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2569
      อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿120,000/เดือน ฿160,000 /เดือน (฿888/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้าง...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.54 กม.
      สร้างเสร็จ 2536
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      แคสเซีย ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿130,000/เดือน (฿1,800/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย ภูเก็ต
      Cassia Phuket เป็นโครงการคอนโดมิเนียมจากเครือ Laguna Property โดยโครงการเปิดเป็นส่วนของโรงแรมและคอนโดมิเนียมที่ให้บริการสิ่งอำนวยความสะดวกแบบครบครัน รายล้อมไปด้วยสวนหย่อมและทะเลสาบขนาดใหญ่ตั้งอยู่ใกล้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 72 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿135,000/เดือน (฿562/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน การ์เด้นน์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.6 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล, ถลาง
      อัลลามันดา ลากูนา
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿150,000/เดือน (฿1,070/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
      อัลลามันดา ลากูนา (Allamanda Laguna) อพาร์ทเม้นท์สุดหรู จากการออกแบบสไตล์ยุโรป ตั้งอยู่ริมทะเลสาบใจกลางลากูน่า พร้อมทิวทัศน์อันงดงามของสนามกอล์ฟ ในบรรยากาศที่เงียบสงบ ห้อมล้อมไปด้วยต้นไม้อันเขียวขจี ม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      Marina View
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      บาร์ส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿150,000/เดือน (฿1,110/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.54 กม.
      สร้างเสร็จ 2536
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์, เชิงทะเล, ถลาง
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿180,000/เดือน (฿999/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.86 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 17 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿185,000/เดือน (฿1,230/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      Cassia Residence Phuket เป็นคอนโดสุดหรูติดทะเลสาบ ภายในลากูน่าภูเก็ต ซึ่งมีพื้นที่กว่า 2,500 ไร่ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สวยงาม และสถานที่อำนวยความสะดวกแบบครบวงจร ระดับชั้นนำของเอเชีย การันตีคุณภาพด้ว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿185,000/เดือน (฿1,230/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ชานบ้าน
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถลาง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 40 จาก 40 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของถลาง

      เชิงทะเล