เชียงใหม่
คอนโด พร้อม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ให้เช่า ใน นนทบุรี
(มี คอนโด 155)
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿45,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
63 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 40
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน อควา
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿45,000/เดือน
(฿726/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 62 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 40
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริเวอไรน์ เพลส
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿55,000/เดือน
(฿234/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 235 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่งคุณสา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
235 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ที่จอดรถ
ห้องแม่บ้าน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริเวอไรน์ เพลส
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿55,000/เดือน
(฿234/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
235 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ที่จอดรถ
ห้องแม่บ้าน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริเวอไรน์ เพลส
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿57,000/เดือน
(฿260/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 219 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่ง...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
219 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
6
151 - 155 จาก 155 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี
เมืองนนทบุรี
มี 123 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿57K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปากเกร็ด
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3K - ฿22K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางบัวทอง
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.5K - ฿8K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในนนทบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง