เชียงใหม่
คอนโด พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใน ชลบุรี
(มี คอนโด 195)
จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿65,000/เดือน
(฿504/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
Jomtien Plaza Condotel (จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล) เริ่มต้นสิ่งดี ๆ กับคอนโดมิเนียมติดชายหาดจอมเทียน รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ให้คุณได้เพลิดเพลินไปกับบรรยากาศสุดโรแมนติกและความครึกครื้นในย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
129 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.07 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสมประสงค์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿65,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสมประสงค์
บ้านสมประสงค์ (Baan Somprasong)คอนโดมิเนียมหรูหรา เรียบง่ายติดชายทะเลตั้งอยู่บนชายหาดนาจอมเทียนห่างจากชายหาดเพียงแค่ 150 เมตร เป็นโครงการที่ได้มีการออกแบบและการตกแต่งแบบเรียบง่าย แต่คงไว้ด้วยความสะดวก...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
323 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.35 กม.
สร้างเสร็จ 2530
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿65,000/เดือน
(฿1,480/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
City Garden Tower (ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ใจกลางเมืองพัทยา พร้อมการออกแบบที่หรูหรา ในขณะเดียวกันก็ยังให้ความรู้สึกผ่อนคลาย กับสวนหย่อมพื้นที่สีเขียวสไตล์ทรอปิคอลรีสอร์ท ที่ทำใ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
44 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.9 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿70,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
Copacabana Beach Jomtien (โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน) คอนโดมิเนียม High Rise สุดหรูที่ได้รับการออกแบบภายใต้คอนเซปต์ "Where The Beach Life Never Ends" ที่คุณจะได้สัมผัสบรรยากาศของหาดจอมเทียนที่อยู่ห่างจา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.28 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวทะเล
วิวสวนสาธารณะ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿80,000/เดือน
(฿317/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U-tong 2 ห้องนอน + 1 3 ห้องน้ำ 1 ห้องแม่บ้าน
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รอยัลคลิฟการ์เด้น
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿80,000/เดือน
(฿320/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
เปลี่ยนบรรยากาศการอยู่อาศัยท่ามกลางความเร่งรีบ และวุ่นวายของสังคมเมือง มาสัมผัสความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวได้ที่ Royal Cliff Garden คอนโดมิเนียม High-Rise สถาปัตยกรรมที่มีความโดดเด่นด้วยการออกแบบที่ทัน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.8 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿85,000/เดือน
(฿674/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม (Andromeda Condominium) สวรรค์ของคนรักความหรูหราและชีวิตที่แสนสะดวกสบาย คอนโดมิเนียมตากอากาศ ในสไตล์ Modern Tropical ที่เปิดรับวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต ให้คุณได้สัมผัสกับ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.33 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สถานะการเช่า: 28 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไฮทส์ คอนโด บาย ซันเพลย์
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿85,000/เดือน
(฿295/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไฮทส์ คอนโด บาย ซันเพลย์
ไฮทส์ คอนโด บาย ซันเพลย์ (Heights Condo By Sunplay) ตั้งอยู่ท่ามกลางอ้อมกอดของขุนเขา พบกับสุนทรียภาพที่ร่มรื่นไปด้วยต้นไม้นานาชนิด มอบสิทธิพิเศษที่มีอยู่อย่างจำกัดเพียง 44 ยูนิตเท่านั้น มาพร้อมกับสิ่ง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
288 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 4.01 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวสนามกอล์ฟ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿85,000/เดือน
(฿486/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
175 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.07 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿87,500/เดือน
(฿561/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
สัมผัสประสบการณ์การพักอาศัยที่สมบูรณ์แบบไปกับ "Ocean Portofino" ลักซัวว์รีคอนโดมิเนียม ริมหาดจอมเทียน ที่พร้อมจะเติมเต็มการพักผ่อนของคุณด้วยขนาดห้องที่ใหญ่พิเศษเพื่อความสะดวกสบายและความเป็นส่วนตัวสูงส...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
156 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.74 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
Marina View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
จากุซซี่
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿95,000/เดือน
(฿1,900/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
กลับมาอีกครั้งกับโครงการจาก เครือคุณภาพแสนสิริ คอนโดมิเนียมสุดหรู แห่งเดียวใจกลางพัทยากลาง ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ครบครันเท่านั้น แต่ยังเติมเต็มรสนิยมการใช้ชีวิตของคุณ ให้สมบูรณ์แบ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿100,000/เดือน
(฿397/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿140,000/เดือน
(฿400/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.79 กม.
สร้างเสร็จ 2560
ชั้น 2
วิวทะเล
Marina View
ติดริมชายหาด
จากุซซี่
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสมประสงค์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿150,000/เดือน
(฿457/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสมประสงค์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
328 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.35 กม.
สร้างเสร็จ 2530
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวสวนสาธารณะ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿180,000/เดือน
฿290,000 /เดือน
(฿900/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
5
6
7
181 - 195 จาก 195 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 160 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿180K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿150K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6K - ฿40K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿21K
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿18,995
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,998
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿5,998
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
สยามโอเชี่ยน วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี