• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • ตึกทั้งหมด
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
      • เช่า
        • มีให้เช่าในสนามบิน- พัทยา บัส 389
          • ทาวน์เฮ้าส์
        • ตลาดอสังหาฯ ในสนามบิน- พัทยา บัส 389
      • ขาย
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใกล้ สนามบิน- พัทยา บัส 389, เมืองพัทยา

      (มี คอนโด 156)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      บ้านหาดอู่ทอง
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿80,000/เดือน (฿317/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Baan Haad U-tong  2 ห้องนอน + 1  3 ห้องน้ำ  1 ห้องแม่บ้าน
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
      เมืองพัทยา
      ฿85,000/เดือน (฿673/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
      แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม (Andromeda Condominium) สวรรค์ของคนรักความหรูหราและชีวิตที่แสนสะดวกสบาย คอนโดมิเนียมตากอากาศ ในสไตล์ Modern Tropical ที่เปิดรับวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต ให้คุณได้สัมผัสกับ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 126 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สถานะการเช่า: 28 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม, นาเกลือ
      ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿85,000/เดือน (฿485/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 175 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอดจ์ เซนทรัล พัทยา, เมืองพัทยา
      เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
      เมืองพัทยา
      ฿95,000/เดือน (฿1,900/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
      กลับมาอีกครั้งกับโครงการจาก เครือคุณภาพแสนสิริ คอนโดมิเนียมสุดหรู แห่งเดียวใจกลางพัทยากลาง ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ครบครันเท่านั้น แต่ยังเติมเต็มรสนิยมการใช้ชีวิตของคุณ ให้สมบูรณ์แบ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      บ้านหาดอู่ทอง
      เมืองพัทยา
      ฿100,000/เดือน (฿396/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2, เมืองพัทยา
      สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿180,000/เดือน ฿290,000 /เดือน (฿898/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 156 จาก 156 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. สนามบิน- พัทยา บัส 389

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสนามบิน- พัทยา บัส 389

      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿54.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แกรนด์ แคริบเบียน
      แกรนด์ แคริบเบียน
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿44.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 - เดอะ มัลดีฟส์
      ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 - เดอะ มัลดีฟส์
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.71K - ฿12K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿27.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา
      เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿26.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ คลิฟ พัทยา
      เดอะ คลิฟ พัทยา
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿21.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
      เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿44.9K