เชียงใหม่
คอนโด พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใน ไม้ขาว, ถลาง
(มี คอนโด 37)
ไม้ขาว
฿85,000/เดือน
(฿1,060/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿85,000/เดือน
(฿850/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿90,000/เดือน
(฿928/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿100,000/เดือน
(฿1,120/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว
฿100,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สถานะการเช่า: 26 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿140,000/เดือน
(฿1,570/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว
฿280,000/เดือน
(฿1,060/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
263 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 37 จาก 37 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
ไม้ขาว
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของไม้ขาว
บ้านไม้ขาว
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K - ฿280K
ดูข้อมูลโครงการ
ไม้ขาว บีช คอนโดเทล
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
777 บีช คอนโด
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿17K
ดูข้อมูลโครงการ
บลูแคนยอน กอล์ฟแอนด์คันทรี คลับ 1
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K
ทำเลที่ตั้ง
1
777 บีช คอนโด
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿13,995
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
2
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿39,987
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ไม้ขาว บีช คอนโดเทล
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿19,993
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 12 โครงการ สำหรับคอนโดในไม้ขาว
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง