• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใน ป่าตอง, กะทู้

      (มี คอนโด 99)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เดค ป่าตอง, ป่าตอง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เดค ป่าตอง, ป่าตอง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เดค ป่าตอง, ป่าตอง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เดค ป่าตอง, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เดค ป่าตอง, ป่าตอง
      เดอะ เดค ป่าตอง
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿90,000/เดือน ฿100,000 /เดือน (฿1,340/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เดค ป่าตอง
      The Deck Patong (เดอะ เดค ป่าตอง) คอนโดมิเนียมหรู บนทำเลศักยภาพ ใจกลางเมืองป่าตอง สถาปัตยกรรมที่มีการออกแบบ อย่างพิถีพิถันสไตล์โมเดิร์น ที่นำเสน่ห์ความทันสมัยที่คงไว้ ซึ่งความเรียบหรู มาผสมผสานกับเอกล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 67 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.04 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสระว่ายน้ำ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      เดอะ พรีวิลเลจ
      ป่าตอง
      ฿100,000/เดือน (฿653/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
      โครงการ The Privilege ตั้งอยู่บนทำเลใกล้หาดกะหลิม เป็นเขตที่ขึ้นชื่อว่า สวยงามไม่แพ้หาดอื่น ๆ ในจังหวัดภูเก็ต และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร ขึ้นชื่อมากมาย นอกจากนี้ยังเป็นที่นิยม สำหรับนั่งชมพระอาทิตย์ตก...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 153 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.62 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      จากุซซี่
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ยูนิตี้ ป่าตอง, ป่าตอง
      เดอะ ยูนิตี้ ป่าตอง
      ป่าตอง
      ฿111,000/เดือน (฿1,070/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ยูนิตี้ ป่าตอง
      The Unity Patong (เดอะ ยูนิตี้ ป่าตอง)อิสระในการเพลิดเพลิน ท่ามกลางเมืองที่ไม่เคยหลับใหล รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สวยงาม ของทะเลอันดามัน หาดทรายอันนวลเนียน และแหล่งท่องเที่ยวยามค่ำคืน ที่มีชื่อเสียงอย่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 104 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      เดอะ พรีวิลเลจ
      ป่าตอง
      ฿120,000/เดือน (฿784/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 153 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.62 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      เดอะ พรีวิลเลจ
      ป่าตอง
      ฿145,000/เดือน (฿362/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.62 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      เดอะ พรีวิลเลจ
      ป่าตอง
      ฿150,000/เดือน (฿961/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 156 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.62 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์, ป่าตอง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์, ป่าตอง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์, ป่าตอง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์, ป่าตอง
      ป่าตอง ทาวเวอร์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿165,000/เดือน ฿170,000 /เดือน (฿767/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
      Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 215 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.77 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      เดอะ พรีวิลเลจ
      ป่าตอง
      ฿180,000/เดือน (฿522/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 345 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.62 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      จากุซซี่
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง
      เดอะ พรีวิลเลจ
      ป่าตอง
      ฿250,000/เดือน (฿1,590/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 157 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.62 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 99 จาก 99 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. ป่าตอง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของป่าตอง

      เดอะ เดค ป่าตอง
      เดอะ เดค ป่าตอง
      มี 18 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿90K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พีเอ็ชวี คอนโด
      พีเอ็ชวี คอนโด
      มี 15 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภูเก็ต พาเลซ
      ภูเก็ต พาเลซ
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
      ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ พรีวิลเลจ
      เดอะ พรีวิลเลจ
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿100K - ฿250K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
      เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿79K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เรสซิเดนซ์ กะหลิม เบย์
      เดอะ เรสซิเดนซ์ กะหลิม เบย์
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65K - ฿90K
      ดูข้อมูลโครงการ
       วีว่า ป่าตอง
      วีว่า ป่าตอง
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿38K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เบเวอร์รี่ ฮิลส์
      เบเวอร์รี่ ฮิลส์
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿40K