เชียงใหม่
คอนโด พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใน กมลา, กะทู้
(มี คอนโด 74)
กมลา
฿75,000/เดือน
(฿728/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซน สเปซ
"Zen Space" พื้นที่ของธรรมชาติ ที่เป็นดั่งศิลปะของการใช้ชีวิตที่แท้จริงโครงการตั้งอยู่บนเนินเขา ทำเลที่แสนเงียบสงบ เต็มไปด้วยแมกไม้เขียวขจี ให้คุณดื่มด่ำธรรมชาติ และสัมผัสกับความหรูหราไปพร้อม ๆ กัน ด้...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
103 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
Office
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา รีเจนท์
กมลา
฿75,000/เดือน
(฿742/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
Kamala Regent คอนโดมิเนียม Low Rise ที่ออกแบบมาสำหรับผู้ที่ต้องการซื้อ เพื่อการลงทุน เพื่อการพักผ่อนระยะสั้น หรือการอยู่อาศัยระยะยาว อีกหนึ่งเซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ ในพื้นที่กมลา หาดที่เป็นที่รู้จัก ในฐาน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ซาวน่า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา รีเจนท์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿79,000/เดือน
(฿390/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
202.44 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวเมือง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สไตล์เขตร้อนหรือสไตล์รีสอร์ท
ครัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา รีเจนท์
กมลา
฿80,000/เดือน
(฿792/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ซาวน่า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา รีเจนท์
กมลา
฿80,000/เดือน
(฿792/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ซาวน่า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชียน่า กมลา
กมลา
฿80,000/เดือน
(฿2,350/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน่า กมลา
Oceana Kamala คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกมลา รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งร้านอาหาร สถานบันเทิง ร้านสะดวกซื้อ สามารถตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ การใช้ชีวิตได้เป็นอย่างดี สัมผัสกับสถ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.5 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้เกต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿80,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิตี้เกต
CITYGATE Phuket เปิดประตูสู่การพักผ่อนรูปแบบใหม่กับ CITYGATE Phuket โครงการคอนโดมิเนียมที่รวบรวมเอาทุกความสะดวกสบายแห่งการใช้ชีวิตเข้าไว้ด้วยกันในที่เดียว โดยความพิเศษของโครงการนี้คือ การจัดสรรพื้นที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.17 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ฟรี Wifi
ทีวี
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอคอน พาร์ค
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿80,000/เดือน
(฿571/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอคอน พาร์ค
English version below------------------------------เพนต์เฮาส์ดูเพล็กซ์ใกล้หาดกมลา เพนต์เฮาส์แบบดูเพล็กซ์ที่สว่าง โปร่ง และกว้างขวาง เพียง 5 นาที (ประมาณ 2.5 กม.) จากหาดกมลา ห้องขนาด 137.7 ตร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.02 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเลบางส่วน
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กมลา ฮิลล์
กมลา
฿95,000/เดือน
(฿475/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ฮิลล์
Kamala Hills ตั้งอยู่ใจกลางหุบเขาท่ามกลางหมู่บ้านชนบทที่มีความเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยต้นไม้และสวนธรรมชาติที่สวยงาม สัมผัสกับบรรยากาศวิวสวน วิวภูเขา และวิวสระว่ายน้ำ ที่มาพร้อมกับความเป็นส่วนตัว ที่เหมา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนเทชั่น
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿110,000/เดือน
(฿458/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น
Plantation Kamala (แพลนเทชั่น กมลา) หนึ่งในคอนโดมิเนียมระดับลักชัวรี่ในจังหวัด ภูเก็ต ที่ทำให้คุณได้สัมผัสถึงความงามที่หาที่เปรียบไม่ได้ของชายฝั่งทะเลอันดามัน โดดเด่นด้วยทำเลที่ตั้งที่ทำให้คุณได้สัมผั...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.89 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ระเบียง
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กมลา
เดอะ ปาล์ม
ประกาศเมื่อ 6 ชั่วโมงที่แล้ว
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿441/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม
เดอะปาล์ม (The Palms) ที่พักติดกับหาดกมลาเหมาะสำหรับวันพักผ่อนของครอบครัว ในระยะเดินไปได้ในไม่กี่ก้าว ให้คุณได้สัมผัสกับความสดชื่นของกลิ่นอายทะเลอันดามันและหาดทรายสีขาว โครงการออกแบบและตกแต่งในโมเดิร์...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
340 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.64 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้เกต
กมลา
฿175,000/เดือน
(฿2,500/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิตี้เกต
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.17 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ทีวี
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา รีเจนท์
กมลา
฿180,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นาคาเล ปาล์ม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿200,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาเล ปาล์ม
Nakalay Palm (นาคาเลย์ ปาล์ม)ช่วงเวลาพิเศษกับความสงบสุข ที่คุณค้นพบได้ที่ นาคาเลย์ ปาล์ม คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาด สุดโรแมนติก ตั้งอยู่ในอ่าวที่เงียบสงบบนหาดกมลา รายล้อมไปด้วยป่าไม้อันเขียวขจี และทั...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.81 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 74 จาก 74 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
กมลา
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกมลา
กมลา รีเจนท์
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿26K - ฿180K
ดูข้อมูลโครงการ
รอยัล กมลา
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอคอน พาร์ค
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา ฮิลล์
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿95K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
นาคาเล ปาล์ม
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿33K - ฿200K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา ฟอลส์
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿47K
ดูข้อมูลโครงการ
โอเชียน่า กมลา
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
ซิตี้เกต
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿175K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ทรีส์ เรสซิเด้นซ์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿60K
ทำเลที่ตั้ง
1
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿24,992
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ซิตี้เกต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿28,990
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
3
ไอคอน พาร์ค
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿24,992
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
เดอะ คลับ เรสซิเดนซ์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿54,982
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
จังเกิ้ล วิลเลจ
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿54,982
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 56 โครงการ สำหรับคอนโดในกมลา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง