เชียงใหม่
คอนโด พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใน นนทบุรี
(มี คอนโด 65)
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿20,000/เดือน
(฿308/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 65 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.3 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวสระว่ายน้ำ
ยิมส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไนซ์ สวีท 2 สนามบินน้ำ
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿25,000/เดือน
(฿217/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนซ์ สวีท 2 สนามบินน้ำ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 115 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนซ์ สวีท 2 สนามบินน้ำ บนทำเลของ ท่าทราย, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.81 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมเนอร์ สนามบินน้ำ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿25,000/เดือน
(฿341/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 73.31 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
73.31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.55 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน บรีซ
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿30,000/เดือน
(฿502/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน บรีซ
Condominium สไตล์ Resort ติดแม่น้ำเจ้าพระยา เปิดให้เช่า ที่ Politan Breeze Low Rise Condominium (สูงเพียง 8 ชั้นเท่านั้น) ตึก B ชั้น 4 ห้องมุม เห็นวิวแม่น้ำ และสระว่ายน้ำ ชัดเจนสวยงามทั้งห้องนอน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นิชดา ธานี
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿47,000/เดือน
(฿236/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิชดา ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิชดา ธานี บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2552 ซึ่งคุณส...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.99 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
คนดูแลสวน
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
61 - 65 จาก 65 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี
เมืองนนทบุรี
มี 27 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.85K - ฿30.1K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปากเกร็ด
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.25K - ฿47.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางบัวทอง
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5K - ฿8.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ไทรน้อย
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.08K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในนนทบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง