• เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใกล้ อโศก, คลองเตยเหนือ

      (มี คอนโด 551)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท24, คลองตัน
      เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท24
      คลองตัน
      ฿200,000/เดือน (฿540/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท24
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท24 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 370 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.64 กม.
      MRT 1.58 กม.
      ARL 3.91 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      จากุซซี่
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท24
      คลองตัน
      ฿210,000/เดือน (฿519/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท24
      โครงการ "เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 24" ตั้งอยู่ในซอย สุขุมวิท 24 หรือที่รู้จักกันดีว่า "ย่านพร้อมพงษ์" เป็นถนนเส้นสำคัญสายหนึ่งของกรุงเทพมหานคร ที่มีรถไฟฟ้าหลายสายเชื่อมต่อมายังถนนสายนี้ ไม่ว่าจะเป็น BTS...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 404 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.64 กม.
      MRT 1.58 กม.
      ARL 3.91 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ
      เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39
      คลองตันเหนือ
      ฿220,000/เดือน (฿602/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39
      Le Raffine Sukhumvit 39คอนโดมิเนียมที่มีความเป็นเอกลักษณ์และการดีไซน์ที่ไม่เหมือนใคร การออกแบบที่มีความยูนีค และตกแต่งแบบ Fully furnished ภายในตกแต่งที่มีเสน่ห์และการวางองค์ประกอบที่ลงตัว ให้ความรู้สึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 365 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.59 กม.
      MRT 1.85 กม.
      ARL 3.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลอรัฟฟิเน่ ชมพูนุช สุขุมวิท 31, คลองตันเหนือ
      เลอรัฟฟิเน่ ชมพูนุช สุขุมวิท 31
      คลองตันเหนือ
      ฿220,000/เดือน (฿610/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลอรัฟฟิเน่ ชมพูนุช สุขุมวิท 31
      Le Raffine Sukhumvit 31 โครงการคอนโดระดับ Luxury High Rise ตั้งอยู่บนสุขุมวิท 31 ที่แม้จะสร้างเสร็จตั้งแต่ปี 2549 แต่ความโดดเด่นและความสวยงามทรงคุณค่ายังคงดึงดูดให้มีนักลงทุนเข้ามาจับจองเป็นเจ้าของไม่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.64 กม.
      MRT 0.87 กม.
      ARL 2.71 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จรัญ ทาวเวอร์, คลองตันเหนือ
      จรัญ ทาวเวอร์
      คลองตันเหนือ
      ฿225,000/เดือน (฿499/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จรัญ ทาวเวอร์
      จรัญ ทาวเวอร์, คอนโดมิเนียมสุดหรูใจกลางสุขุมวิท 43 มีการเดินทางสะดวกด้วยรถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ที่ห่างจากโครงการ เพียง 700 เมตร รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น ร้านอาหาร, ซูเปอร์มาร์เก็ต และห...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.74 กม.
      MRT 2.07 กม.
      ARL 3.92 กม.
      สร้างเสร็จ 2535
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชานบ้าน
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      โนเบิล เพลินจิต
      ลุมพินี
      ฿230,000/เดือน (฿1,950/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต
      Noble Ploenchit ตอบโจทย์ทุกการค้นหาด้วยการผสมผสานแนวคิด Minimalism กับความคลาสสิคสมัยใหม่ที่ให้สวยงามแต่เรียบหรูตามแนวปรัชญา “Less is more” และเพิ่มการออกแบบที่ทันสมัย ตามแนวคิดสถาปัตยกรรม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 117.60 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.32 กม.
      MRT 1.96 กม.
      ARL 2.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      Office
      ติดสถานี BTS/MRT
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอทธินี เรสซิเด้นซ์, ลุมพินี
      แอทธินี เรสซิเด้นซ์
      ลุมพินี
      ฿250,000/เดือน (฿1,250/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอทธินี เรสซิเด้นซ์
      นี่คือที่สุดของความโมเดิร์นลักชัวรี่กับโครงการ Athenee Residence (แอทธินี เรสซิเด้นซ์)คอนโดมิเนียมใจกลางเมืองย่านเพลินจิต-สุขุมวิท ที่รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ รอบตัวคุณ ทั้ง โรงเรียนนา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.3 กม.
      MRT 1.88 กม.
      ARL 2.51 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ซาวน่า
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      รีโนเวทห้องครัวใหม่
      สถานะการเช่า: 19 ก.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รวีวรรณ สวีท, คลองตันเหนือ
      รวีวรรณ สวีท
      คลองตันเหนือ
      ฿250,000/เดือน (฿454/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รวีวรรณ สวีท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รวีวรรณ สวีท บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.38 กม.
      MRT 1.92 กม.
      ARL 2.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ออลซีซั่น แมนชั่น, ลุมพินี
      ออลซีซั่น แมนชั่น
      ลุมพินี
      ฿320,000/เดือน (฿799/ตรม.)
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ออลซีซั่น แมนชั่น
      คอนโดหรู ใจกลางเมือง ใกล้ BTS เพลินจิตที่สุดแห่งของคอนโดหรู ใจกลางเมือง ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่าง ๆ ครบครัน All Seasons Mansion เป็นโครงการคอนโดมิเนียม...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.57 กม.
      MRT 2.15 กม.
      ARL 2.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 32
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31, คลองเตยเหนือ
      ฟินน์ สุขุมวิท 31
      คลองเตยเหนือ
      ฿600,000/เดือน (฿1,540/ตรม.)
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31
      ฟินน์ สุขุมวิท 31 (FYNN Sukhumvit 31) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ใจกลางเมืองย่านสุขุมวิท สะท้อนผ่านแนวคิดของการออกแบบสถาปัตยกรรมเน้นการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยได้อย่างแท้จริง และยังเอื้อในการป...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 390 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.19 กม.
      BTS 1.4 กม.
      ARL 1.91 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน อโศก

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ซาวน่า ดูเพิ่มเติม ซาวน่า ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิว 360 องศา ดูเพิ่มเติม วิว 360 องศา วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน โอเอซิส , ลุมพินี
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน โอเอซิส , ลุมพินี
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน โอเอซิส , ลุมพินี
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน โอเอซิส , ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน โอเอซิส , ลุมพินี
      วัน โอเอซิส
      ลุมพินี
      ฿1,270,000,000/เดือน (฿62,000,000/ตรม.)