คอนโด พร้อม วิวภูเขา ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี คอนโด 1,402)
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000/เดือน
(฿521/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
โครงการ The Privilege ตั้งอยู่บนทำเลใกล้หาดกะหลิม เป็นเขตที่ขึ้นชื่อว่า สวยงามไม่แพ้หาดอื่น ๆ ในจังหวัดภูเก็ต และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร ขึ้นชื่อมากมาย นอกจากนี้ยังเป็นที่นิยม สำหรับนั่งชมพระอาทิตย์ตก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
345 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา รีเจนท์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
Kamala Regent คอนโดมิเนียม Low Rise ที่ออกแบบมาสำหรับผู้ที่ต้องการซื้อ เพื่อการลงทุน เพื่อการพักผ่อนระยะสั้น หรือการอยู่อาศัยระยะยาว อีกหนึ่งเซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ ในพื้นที่กมลา หาดที่เป็นที่รู้จัก ในฐาน...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿180,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
Cassia Residence Phuket เป็นคอนโดสุดหรูติดทะเลสาบ ภายในลากูน่าภูเก็ต ซึ่งมีพื้นที่กว่า 2,500 ไร่ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สวยงาม และสถานที่อำนวยความสะดวกแบบครบวงจร ระดับชั้นนำของเอเชีย การันตีคุณภาพด้ว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿185,000/เดือน
(฿2,370/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวทะเล
วิวภูเขา
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน การ์เด้นน์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿190,000/เดือน
฿200,000 /เดือน
(฿333/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน การ์เด้นน์
หลีกหนีจากความวุ่นวายพร้อมกลับสู่ธรรมชาติอันเงียบสงบอีกครั้งไปกับ Layan Gardens (ลายันการ์เด้นท์) อพาร์ทเม้นท์สุดหรูที่ตั้งอยู่ บนเนินเขาลายันอันเขียวชอุ่ม พร้อมทัศนียภาพสุดตระการตาแห่งมหาสมุทร และบรร...
Details:
4
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.6 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 2
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นาคาเล ปาล์ม
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿200,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาเล ปาล์ม
Nakalay Palm (นาคาเลย์ ปาล์ม)ช่วงเวลาพิเศษกับความสงบสุข ที่คุณค้นพบได้ที่ นาคาเลย์ ปาล์ม คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาด สุดโรแมนติก ตั้งอยู่ในอ่าวที่เงียบสงบบนหาดกมลา รายล้อมไปด้วยป่าไม้อันเขียวขจี และทั...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.81 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รอยัล ภูเก็ต มารีน่า
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿200,000/เดือน
(฿308/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัล ภูเก็ต มารีน่า
Royal Phuket Marina (รอยัล ภูเก็ต มารีน่า)ชีวิตสะดวกสบาย อย่างไร้ขีดจำกัด ให้คุณได้เพลิดเพลินอย่างลักซูรี่ ท่ามกลางความอุดมสมบูรณ์ ของธรรมชาติในละแวกเกาะแก้วภูเก็ต รังสรรค์สิ่งที่ดีที่สุดแก่การพักผ่อน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿210,000/เดือน
(฿700/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชียน่า กมลา
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿220,000/เดือน
(฿2,500/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน่า กมลา
Oceana Kamala คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกมลา รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งร้านอาหาร สถานบันเทิง ร้านสะดวกซื้อ สามารถตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ การใช้ชีวิตได้เป็นอย่างดี สัมผัสกับสถ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.5 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿220,000/เดือน
฿240,000 /เดือน
(฿1,290/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿220,000/เดือน
฿240,000 /เดือน
(฿1,290/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿220,000/เดือน
฿245,000 /เดือน
(฿662/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
332 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿220,000/เดือน
(฿579/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
คนดูแลสระว่ายน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
฿275,000 /เดือน
(฿555/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.39 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บลูพอยท์ คอนโดมิเนี่ยม
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
(฿1,210/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บลูพอยท์ คอนโดมิเนี่ยม
มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยสุดพิเศษไปกับ“Bluepoint Condominiums” โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพบนทำเลสุดเอกซ์คลูซีฟ ที่คุณจะได้สัมผัสถึงความงดงามของชายหาดแห่งเกาะภูเก็ต ไม่ว่าจะเป็น ป่าตองหาดไตรต...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
206 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.76 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
(฿1,590/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
157 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿300,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿750,000/เดือน
(฿2,140/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿840,000/เดือน
(฿11,200/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Layan Green Park (ลายัน กรีน พาร์ค) คอนโดมิเนียมหรูที่ตั้งอยู่ใจกลางความสะดวกสบาย และรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอยู่รอบด้าน เพียง 700 เมตร ถึงหาดบางเทา และ 800 เมตรถึงหาดลายัน และยังใกล้กับศูนย์รว...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 6
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿6,250/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 2
>
1
2
3
...
45
46
47
1,381 - 1,402 จาก 1,402 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
มี 618 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿250K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 459 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿250K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 330 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿1M
ทำเลที่ตั้ง
1
เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿14,948
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿39,944
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿92,870
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
777 บีช คอนโด
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿13,980
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
5
วีว่า ป่าตอง
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿22,968
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 627 โครงการ สำหรับคอนโดในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง