คอนโด พร้อม วิวภูเขา ให้เช่า ใน พัทยา

      (มี คอนโด 185)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน, เมืองพัทยา, พัทยา
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿120,000/เดือน (฿952/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      Copacabana Beach Jomtien (โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน) คอนโดมิเนียม High Rise สุดหรูที่ได้รับการออกแบบภายใต้คอนเซปต์ "Where The Beach Life Never Ends" ที่คุณจะได้สัมผัสบรรยากาศของหาดจอมเทียนที่อยู่ห่างจา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 126 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.28 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 45
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัสเซลลาน่า, เมืองพัทยา, พัทยา
      มัสเซลลาน่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿130,000/เดือน (฿650/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัสเซลลาน่า
      Musselana (มัสเซลลาน่า)ยกระดับการพักผ่อนในรูปแบบที่เป็นส่วนตัว ท่ามกลางธรรมชาติที่สวยงามของเมืองพัทยาได้ที่ Musselana (มัสเซลลาน่า) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ซึ่งตั้งอยู่บนทำเลที่ดีที่สุดในเม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.45 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชานบ้าน
      Seller Financing
      สถานะการเช่า: 21 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2, เมืองพัทยา, พัทยา
      สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿180,000/เดือน ฿290,000 /เดือน (฿900/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ, พัทยา
      นอร์ทพอยท์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿250,000/เดือน (฿624/ตรม.)
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 46
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา
      สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿299,000/เดือน (฿976/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
      Amari Residences Pattaya (อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา)ผ่อนคลายจิตใจ กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Residence ที่ "อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา" คอนโดมิเนียมให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 306 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 32
      Gap Loan
      สถานะการเช่า: 27 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 5
      • 6
      • 7
      181 - 185 จาก 185 ยูนิต
      1. คอนโด for rent
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของพัทยา

      เมืองพัทยา
      เมืองพัทยา
      มี 146 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿299K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นาเกลือ
      นาเกลือ
      มี 39 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿250K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,922 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      จอมเทียน บีช คอนโด
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿6,990 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿5,992 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      สยามโอเชี่ยน วิว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿44,937 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี